| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 08:59-12:00 | 4/2-203 ชั่วคราว | C | 36-34-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625705A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 36-34-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 02 | | อา. | 12:59-16:00 | 4/2-203 ชั่วคราว | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625705B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 03 | | อา. | 12:59-16:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 24-21-3 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625702 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 23-20-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 เม.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 44-40-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624302 : ภาษาอังกฤษ | 44-40-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 2-305 |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 40-37-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414B : การจัดการท่องเที่ยว | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-202 ชั่วคราว |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 2-305 | C | 75-59-16 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414A : การจัดการท่องเที่ยว เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634235B : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40-39-1 25-20-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 04 | | ศ. | 08:59-12:00 | 0 | C | 44-38-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 44-38-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 44-42-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 43-42-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | 58/2-405 บ. | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624806 : การออกแบบ | 35-35-0 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 62-403 |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-306 | C | 45-37-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 38-37-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-401 บ. |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-604 บ. | C | 48-43-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001C : บัญชี | 48-43-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-402 บ. |
|
| 09 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 49-47-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001B : บัญชี | 49-47-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-405 บ. |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 49-45-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001A : บัญชี | 49-45-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-403 บ. |
|
| 11 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-304 | C | 46-41-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634211 : ภูมิสารสนเทศ เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634601 : เศรษฐศาสตร์ | 22-18-4 24-23-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|
| 12 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 37-31-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกรียงศักดิ์ รัฐกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 37-31-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-306 |
|
| 13 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-404 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศักดิ์ บุญนำ |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414C : การจัดการท่องเที่ยว | 40-34-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง |
|
| 14 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-604 บ. | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 44-44-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) |
|
| 15 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 45-33-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วนิดา เพ็ชร์ลมุล |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 45-33-12 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-404 บ. |
|
| 16 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 37-30-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414D : การจัดการท่องเที่ยว | 36-29-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-304 |
|
| 17 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-302 บ. | C | 47-44-3 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมการจัดการและระบบการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624907 : วิศวกรรมการจัดการและระบบการผลิต | 28-26-2 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 18 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-502 บ. | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624713A : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 74-301 บ. |
|
| 19 | | พ. | 08:59-12:00 | no | C | 57-55-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634235A : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 30-28-2 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 20 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-402 | C | 37-33-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 37-33-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 74-302 บ. |
|
| 21 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 58/2-405 บ. | C | 71-70-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101B : รัฐประศาสนศาสตร์ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624805 : ทัศนศิลป์ | 47-47-0 23-22-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 22 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-301 บ. | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 47-45-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-222 |
|
| 23 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 55-49-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624338A : สวัสดิการสังคม | 55-49-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 24 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 43-43-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-403 |
|
| 25 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 37-32-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624601 : เศรษฐศาสตร์ | 37-32-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 74-313 บ. |
|
| 26 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | สื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624504 : สื่อสารมวลชน | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-402 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-104 | C | 38-36-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624236 : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ | 34-32-2 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 เม.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 74-310 บ. |
|