| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-206 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา เบ็ญคาร
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644194 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 68-206 ป.ตรี |
|
| 02 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพัฒน์ ยิ่งดำนุ่น
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 26-26-0 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 48-403 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-17:00 | 68-315 ป.ตรี | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพัฒน์ ยิ่งดำนุ่น
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644189 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 35-33-2 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 48-404 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-17:00 | 68-206 ป.ตรี | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา เบ็ญคาร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644186 : การศึกษาปฐมวัย | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 5-402 |
|
| 07 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-224 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จงกล บัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644143B : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 5-403 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จงกล บัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644143A : คณิตศาสตร์ | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 72-201 บ. |
|
| 10 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-215 ป.ตรี | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา เบ็ญคาร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644102 : ภาษาอังกฤษ | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 72-202 บ. |
|
| 11 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-215 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา เบ็ญคาร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644101 : ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F24 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 72-203 บ. |
|
| 12 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-311 ป.โท | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนตรี เด่นดวง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 1-1-0 1-0-1 |
|