| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-217 ป.ตรี | C | 17-17-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนิพัทธา ชัยกิจ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ (ค.บ.) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654153 : ฟิสิกส์ (ค.บ.) เคมี (ค.บ.) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654152 : เคมี (ค.บ.) | 9-9-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-201 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-624 |
|
| 03 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-204 ป.ตรี | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พนัชกร พิทธิยะกุล
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654110 : สังคมศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-202 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-202 ป.ตรี |
|
| 04 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654102 : ภาษาอังกฤษ | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-203 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-203 ป.ตรี |
|
| 05 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654101 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 28-27-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-204 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-201 ป.ตรี |
|
| 06 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-416 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654143B : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-205 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-402 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-416 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654143A : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-206 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-206 ป.ตรี |
|
| 08 | | จ. | 07:59-12:00 | วข.สตูล 205 | C | 27-26-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พนัชกร พิทธิยะกุล
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา(สตูล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541104(สตูล) : สังคมศึกษา(สตูล) ทุกชั้นปี | 27-26-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 วข.สตูล 205 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 205 |
|
| 09 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-414 ป.ตรี | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทวีรัตน์ นวลช่วย นางสาวนิพัทธา ชัยกิจ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา (ค.บ.) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654151 : คอมพิวเตอร์ศึกษา (ค.บ.) | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 2-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-403 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-315 ป.ตรี | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวจันทร์จิรา วงศ์ประไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654194 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ทุกชั้นปี | 29-26-3 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 2-305 |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-304 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-204 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-313 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-301 |
|
| 13 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-412 ป.ตรี | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | นายพีรวัฒน์ ชลเจริญ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654189 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 33-31-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-314 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-501 บ. |
|
| 14 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นัยนา ยีหมะ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654186 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-411 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-502 บ. |
|
| 15 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-204 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนิพัทธา ชัยกิจ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 72-201 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-314 ป.ตรี |
|
| 16 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-205 ป.ตรี | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนิพัทธา ชัยกิจ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.ย. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 72-202 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-313 ป.ตรี |
|