| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 07:59-12:00 | วข.สตูล 204 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กุลพัฒน์ ยิ่งดำนุ่น
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา(สตูล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641104(สตูล) : สังคมศึกษา(สตูล) | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 วข.สตูล 201 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 201 |
|
| 02 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-416 ป.ตรี | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนต์ทิวา ไชยแก้ว
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664110 : สังคมศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-202 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-202 ป.ตรี |
|
| 03 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-315 ป.ตรี | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจน์กมล สุวิทยารัตน์ นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา (ค.บ.) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664151 : คอมพิวเตอร์ศึกษา (ค.บ.) | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 72-201 บ. |
|
| 04 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 17-16-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจน์กมล สุวิทยารัตน์ นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ (ค.บ.) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664153 : ฟิสิกส์ (ค.บ.) ทุกชั้นปี | 15-15-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-203 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-301 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 15-15-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจน์กมล สุวิทยารัตน์ นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | เคมี (ค.บ.) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664152 : เคมี (ค.บ.) | 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-204 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-204 ป.ตรี |
|
| 06 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-202 ป.ตรี | C | 29-27-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรุติพงศ์ ภูวัชร์วรานนท์
|
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664194 : จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว ทุกชั้นปี | 29-27-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-206 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-206 ป.ตรี |
|
| 07 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-218 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มนต์ทิวา ไชยแก้ว
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664186 : การศึกษาปฐมวัย ทุกชั้นปี | 30-29-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-313 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-205 ป.ตรี |
|
| 08 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-203 ป.ตรี | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | นางวรรณี กองพิธี ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-314 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-201 ป.ตรี |
|
| 09 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-218 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | นางวรรณี กองพิธี ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-315 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-315 ป.ตรี |
|