| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 16 | | พฤ. | 12:59-17:00 | 48-503 | C | 70-66-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ดนตรีไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624802 : ดนตรีไทย การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 35-34-1 13-13-0 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 17 | | จ. | 12:59-17:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 73-73-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624255 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 35-33-2 21-21-0 8-8-0 14-11-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 07:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 63-62-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624211 : ภูมิสารสนเทศ | 27-27-0 35-35-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 02 | | พ. | 07:59-12:00 | N | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวรรณ สิงควานนท์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-623 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 68-312 ป.โท |
|
| 03 | | ศ. | 12:59-17:00 | No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 77-76-1 | |
| | | อาจารย์: | นายคมกฤช เจริญ นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6242002B : สาธารณสุขชุมชน วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 50-49-1 27-27-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-202 ชั่วคราว 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-203 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-203 ชั่วคราว 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-202 ชั่วคราว |
|
| 04 | | อ. | 12:59-17:00 | 9-304 | C | 56-50-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6242002A : สาธารณสุขชุมชน การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 51-46-5 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 62-409 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-17:00 | 58/2-404 บ. | C | 76-76-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001A : บัญชี การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 50-49-1 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 0 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 2-101 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 2-305 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 2-304 |
|
| 06 | | อ. | 07:59-12:00 | 48-302 | C | 73-73-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี นางสาวณฐวรท บุญรัตนา
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624254 : คณิตศาสตร์ นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 52-52-0 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 2-305 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 2-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 3-403 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-223 |
|
| 07 | | ศ. | 12:59-17:00 | 72-201 บ. | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร ดร.เพ็ญมาศ สุคนธจิตต์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413A : การจัดการ | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-222 |
|
| 08 | | พฤ. | 07:59-12:00 | No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์ นายธีระพงค์ คงเกื้อ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001B : บัญชี | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 09 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 8-306 ป. | C | 48-48-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ดร.จิตรวี เชยชม
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001C : บัญชี | 48-48-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 10 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 48-304 | C | 46-43-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624233 : ฟิสิกส์ | 40-37-3 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-17:00 | no | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ ดร.จงกล บัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ | 27-27-0 15-15-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 12 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-315 ป.ตรี | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิมลวรรณ มีบุญ นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413B : การจัดการ นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 46-45-1 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 13 | | ศ. | 07:59-12:00 | 66-323 | C | 15-14-1 | |
| | | ศ. | 12:59-17:00 | 66-323 | C | |
| | | อาจารย์: | นายรัฐพงษ์ หนูหมาด |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 20-14-6 |
|
| 14 | | อ. | 12:59-17:00 | N | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย นางสาวเกวลิน ชัยณรงค์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414B : การจัดการท่องเที่ยว | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 62-410 |
|
| 15 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-313 ป.ตรี | C | 57-44-13 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย นางสาวอังคณา อุทัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413C : การจัดการ | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-403 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 18 | | จ. | 07:59-12:00 | 48-503 | C | 70-66-4 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล นายธีรพล บัวทอง
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624807 : นาฏศิลป์และการแสดง การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40-38-2 16-16-0 15-12-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 19 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 48-502 | C | 72-72-0 | |
| | | อาจารย์: | นายคมกฤช เจริญ นางสาวณฐวรท บุญรัตนา
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624305A : การพัฒนาชุมชน | 69-66-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 8-104 บ.M3 ก.ย. 2562 เวลา 13:00 - 14:45 8-103 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 8-305 ป. F5 พ.ย. 2562 เวลา 13:45 - 15:45 8-306 ป. |
|