| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | 68-222 ป.ตรี | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐรินทร์ แซ่จุง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E101 : ภาษาไทย | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 68-315 ป.ตรี |
|
| 02 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 2-302 | C | 22-21-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โสภณ ชัยวัฒนกุลวานิช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 22-21-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-301 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:00 | 12-303 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี จิ๋วพัฒนกุล
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E186 : การศึกษาปฐมวัย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-302 |
|
| 04 | | ศ. | 12:59-16:00 | 12-304 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐรินทร์ แซ่จุง นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E189 : พลศึกษา | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-303 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 12-303 | C | 36-34-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รักษิณา หยดย้อย
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E102 : ภาษาอังกฤษ | 36-34-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 ไม่จัด |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-304 |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | 12-303 | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E110 : สังคมศึกษา | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-403 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-305 |
|
| 07 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 12-304 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยรัตน์ ศรีชัยชนะ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E143 : คณิตศาสตร์ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 2-306 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 12-304 | C | 20-20-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โสภณ ชัยวัฒนกุลวานิช
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59E148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2561 เวลา 08:30 - 10:15 58-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 3-402 |
|