| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-219 ป.ตรี | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E102 : ภาษาอังกฤษ | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 68-312 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 68-309 ป.โท |
|
| 02 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-219 ป.ตรี | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจน์กมล สุวิทยารัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E101 : ภาษาไทย | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 68-313 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-303 |
|
| 03 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-201 ป.ตรี | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E186 : การศึกษาปฐมวัย | 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 68-314 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 68-309 ป.โท |
|
| 04 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-204 ป.ตรี | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 68-315 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-304 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-312 ป.โท | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-305 |
|
| 06 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-201 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กาญจน์กมล สุวิทยารัตน์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E189 : พลศึกษา | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 2-101 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-306 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-17:00 | 48-404 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 2-301 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-403 |
|
| 08 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-217 ป.ตรี | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E143 : คณิตศาสตร์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 2-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-404 |
|
| 09 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-224 ป.ตรี | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E110 : สังคมศึกษา | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ก.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:15 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง |
|