| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 12:59-17:00 | 68-222 ป.ตรี | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-303 |
|
| 02 | | พฤ. | 12:59-17:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.พรรณี ผุดเกตุ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E101 : ภาษาไทย | 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 68-308 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-304 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดุลย์ หวังจิ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 29-28-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 68-310 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-305 |
|
| 04 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-224 ป.ตรี | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุไรศิริ ชูรักษ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E102 : ภาษาอังกฤษ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-403 |
|
| 05 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-201 ป.ตรี | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์ กาญจนะ
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E110 : สังคมศึกษา | 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 0 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-404 |
|
| 06 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณรงค์ กาญจนะ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง |
|
| 07 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 22-21-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุไรศิริ ชูรักษ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E186 : การศึกษาปฐมวัย | 22-21-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 08 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-222 ป.ตรี | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุไรศิริ ชูรักษ์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 60E189 : พลศึกษา | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 62-408 |
|