| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุธัญญา ฐิโตปการ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-33-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 48-303 |
|
| 03 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกกร ศิริสุข |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 56-31-25 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 40-38-2 | |
| | | อาจารย์: | นางวรรณี กองพิธี |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-38-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 07 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 47-41-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา จันทรจิตร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 50-39-11 13-2-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 08 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วัชรินทร์ สายน้ำใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614236 : เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ทุกชั้นปี | 50-3-47 49-37-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 09 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 36-36-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 58E110 : สังคมศึกษา ทุกชั้นปี | 50-30-20 20-6-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิวาริ โอภิธากร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614235 : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 50-41-9 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 48-302 |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญพักตร นภากุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E143 : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 50-32-18 18-1-17 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-305 |
|
| 02 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 39-38-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชาญยุทธ ฟองสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6141001C : บัญชี ทุกชั้นปี | 50-38-12 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| 04 | | ศ. | 08:59-12:00 | สหกิจสอบออนไลน์ | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปุรินทร จันทร์เลิศ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 50-37-13 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 พ.ย. 2561 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-204 ชั่วคราว |
|