| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 26 | | อ. | 12:59-16:00 | 2-109 | C | 62-61-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 616702A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 60-56-4 4-3-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 24 | | พ. | 12:59-15:00 | 68-312 ป.โท | C | 46-46-0 | |
| | | พ. | 10:59-12:00 | N | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 616705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 43-43-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-403 |
|
| 23 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิดาริน จุลวรรณ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 616705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 43-43-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลังM30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-322 |
|
| 22 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณรอง ฐิติพรวนิช
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 606702B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 22-11-11 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-404M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/2 |
|
| 15 | | ศ. | 12:59-16:00 | No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณรอง ฐิติพรวนิช
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 606705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 33-0-33 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-305 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/1 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 05 | | อา. | 12:59-16:00 | 4/2-206 จุลภาค(จีน) | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 615705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-23-17 70-6-64 29-2-27 26-10-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 06 | | ส. | 08:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 40-0-40 | CLOSED |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 36-0-36 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 NO |
|
| 07 | | อา. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 55-50-5 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-3-37 29-10-19 70-3-67 36-13-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 08 | | อา. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 48-30-18 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-5-35 70-19-51 29-0-29 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-404 | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 601 กลุ่ม 604235B : เทคโนโลยีสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 23-14-9 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-305 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 48-304 |
|
| 02 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614806B : การออกแบบ ทุกชั้นปี | 40-19-21 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 03 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 49-48-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614211 : ภูมิสารสนเทศ ทุกชั้นปี | 40-39-1 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 48-402 |
|
| 06 | | พ. | 12:59-15:00 | 3-403 | C | 53-50-3 | |
| | | อ. | 16:59-18:00 | 3-402 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม : เศรษฐศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-0-40 39-39-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-624 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-324 |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 45-44-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614805 : ทัศนศิลป์ ทุกชั้นปี | 40-30-10 12-11-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | N | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614704 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการผลิต) ทุกชั้นปี | 40-30-10 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 09 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 61-61-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614413B : การจัดการ ทุกชั้นปี | 59-57-2 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | 8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 10 | | จ. | 08:59-12:00 | 0 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614601 : เศรษฐศาสตร์ ทุกชั้นปี | 46-45-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 11 | | พ. | 07:59-11:00 | N | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614703 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-28-12 14-14-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-306 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-409 |
|
| 12 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-306 | C | 53-51-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614255 : เคมี ทุกชั้นปี | 40-16-24 27-25-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-406 F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-407 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | 62-62-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614708 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-401 F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-402 |
|
| 16 | | พ. | 07:59-11:00 | 48-306 | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ ทุกชั้นปี | 40-21-19 19-17-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-304M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-303 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 8-105 บ. |
|
| 17 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวพัชยากรณ์ พูลเกตุ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614906 : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี | 46-42-4 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-623 F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-622 |
|
| 18 | | พ. | 07:59-11:00 | 48-304 | C | 47-46-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวพัชยากรณ์ พูลเกตุ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614705 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 40-34-6 8-6-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 61-102 บ. F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 61-204 บ. |
|
| 19 | | พ. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 70-70-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิดาริน จุลวรรณ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614413A : การจัดการ ทุกชั้นปี | 58-58-0 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 20 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 2-101 | C | 53-51-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณรอง ฐิติพรวนิช
|
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614257 : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ทุกชั้นปี | 6-6-0 32-32-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-405 F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 62-404 |
|
| 21 | | พฤ. | 08:59-12:00 | ไม่จัด | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นิดาริน จุลวรรณ
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E189 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 40-30-10 11-10-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 25 | | จ. | 08:59-12:00 | 68-314 ป.ตรี | C | 42-40-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 616702B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 0-0-0 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-302M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-305 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-224 F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-223 |
|
| 05 | | พ. | 07:59-11:00 | 58/2-403 บ. | C | 57-57-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614302 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 56-55-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 14 | | อ. | 12:59-16:00 | N | | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614254 : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 50-45-5 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 8-306 ป. F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 8-305 ป. |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 29-29-0 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 2-301 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 27 | | พ. | 12:59-15:00 | 48-303 | C | 44-44-0 | |
| | | อ. | 15:59-17:00 | 48-501 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป ทุกชั้นปี | 40-29-11 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2561 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F8 พ.ย. 2561 เวลา 08:30 - 10:30 66-621 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 08:59-12:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 40-24-16 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6131101A : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6131101B : รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002A : สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002B : สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) ทุกชั้นปี | 50-0-50 40-0-40 40-1-39 40-0-40 40-19-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
|
| 02 | | ส. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 61-61-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6131101B : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6131101A : รัฐประศาสนศาสตร์ การพัฒนาชุมชน ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 613305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002A : สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002B : | 50-0-50 40-22-18 40-19-21 40-7-33 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 03 | | อา. | 08:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 40-30-10 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002A : สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6132002B : สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) ทุกชั้นปี เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) | 40-0-40 40-0-40 40-14-26 34-12-22 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 04 | | อา. | 12:59-16:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 49-49-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 613305 : การพัฒนาชุมชน รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6131101A : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6131101B : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม : รัฐประศาสนศาสตร์ สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) ชั้นปี 1 รุ่น 611 กลุ่ม 6132002A : สาธารณสุขชุมชน(พฐ58) รุ่น 611 กลุ่ม : | 40-12-28 40-9-31 40-21-19 40-0-40 40-1-39 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 พ.ย. 2561 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|