| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 67-56-11 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 29-27-2 28-19-9 10-10-0 |
|
| 02 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 68-63-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 42-40-2 26-23-3 |
|
| 03 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 66-57-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001D : การบัญชี เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654910 : เทคโนโลยีการผลิต วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 33-30-3 17-17-0 16-10-6 |
|
| 04 | | พ. | 08:59-12:00 | 62-403 | C | 66-61-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 40-38-2 25-23-2 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 73-70-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวดี คมประมูล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410B : การตลาด วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664255 : เคมี | 15-13-2 43-41-2 15-15-0 |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 67-51-16 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐวดี คมประมูล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410A : การตลาด การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 43-33-10 24-18-6 |
|
| 07 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 67-67-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววิภาพรรณ วัฒนศักดิ์ภูบาล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 60-60-0 7-7-0 |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 67-59-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664297 : เทคโนโลยีชีวภาพ คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410B : การตลาด | 20-17-3 27-25-2 20-17-3 |
|
| 09 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 82-75-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 52-48-4 30-27-3 |
|
| 10 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 75-72-3 | |
| | | อาจารย์: | -อ.พิเศษ GE |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 65-62-3 10-10-0 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 75-73-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชญา แก้วอุทัย |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 59-58-1 16-15-1 |
|
| 12 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 71-59-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชญา แก้วอุทัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 32-30-2 31-21-10 8-8-0 |
|
| 13 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 69-64-5 | |
| | | อาจารย์: | -อาจารย์พิเศษ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 30-28-2 27-24-3 12-12-0 |
|
| 14 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-503 | C | 65-35-30 | |
| | | อาจารย์: | -อาจารย์พิเศษ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001C : การบัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 34-31-3 31-4-27 |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 64-57-7 | |
| | | อาจารย์: | -อ.พิเศษ GE |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001B : การบัญชี การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 37-34-3 27-23-4 |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 58/2-403 บ. | C | 60-43-17 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 28-19-9 29-21-8 4-3-1 |
|
| 17 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 71-65-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664301 : ภาษาไทย การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 54-53-1 17-12-5 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 3-402 | C | 44-0-44 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6731107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 44-0-44 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 พ.ย. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 NO |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 6-0-6 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6731001 : บัญชี | 6-0-6 |
|