| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 07 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 69-52-17 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) สวัสดิการสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม | 31-16-15 38-36-2 |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 68-62-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) สวัสดิการสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม | 31-27-4 37-35-2 |
|
| 09 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 70-63-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 28-26-2 40-37-3 |
|
| 10 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 66-51-15 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714C : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 25-12-13 41-39-2 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 13-13-0 | |
| | | อ. | 12:59-15:00 | 9-102 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 13-0-13 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 63-57-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ | 38-35-3 25-22-3 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 62-62-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413C : การจัดการ การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ | 32-32-0 20-20-0 10-10-0 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-503 | C | 69-62-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 31-29-2 7-5-2 31-28-3 |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 68-56-12 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413A : การจัดการ ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 31-24-7 5-5-0 18-13-5 14-14-0 |
|
| 06 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 67-62-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 40-39-1 27-23-4 |
|
| 11 | | ศ. | 12:59-16:00 | 2-306 | C | 53-48-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Ngachonpam Horam |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ | 53-48-5 |
|
| 12 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 68-64-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 38-34-4 30-30-0 |
|
| 13 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 5-402 | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 42-39-3 |
|
| 14 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 69-53-16 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40-27-13 29-26-3 |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 47-42-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 22-22-0 25-20-5 |
|
| 16 | | อ. | 08:59-12:00 | 10-201 บ. | C | 58-54-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413D : การจัดการ | 29-25-4 29-29-0 |
|
| 17 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 48-39-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654807 : นาฏศิลป์และการแสดง การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 27-22-5 21-17-4 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 0-0-0 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 679419 : การตลาด (เทียบโอน) | 0-0-0 |
|