| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-402 | C | 40-37-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 37-36-1 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-405 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-16:00 | 58/2-401 บ. | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ทุกชั้นปี | 6-6-0 40-39-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|
| 03 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 38-34-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664254 : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 38-34-4 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 04 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-509 บ. | C | 40-28-12 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634233 : ฟิสิกส์ ทุกชั้นปี | 23-20-3 8-8-0 8-0-8 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 05 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-306 | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338B : สวัสดิการสังคม | 50-43-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 06 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338A : สวัสดิการสังคม | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-104 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 08 | | พ. | 12:59-16:00 | 73-308 บ.Com | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664255 : เคมี การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664806 : การออกแบบ ทุกชั้นปี | 18-18-0 30-28-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 14:50 - 16:35 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|