| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 231-211-20 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664237 : ชีววิทยา คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ | 25-23-2 23-21-2 37-36-1 22-21-1 18-15-3 37-34-3 17-16-1 48-44-4 |
|
| 02 | | ศ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 176-161-15 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664297 : เทคโนโลยีชีวภาพ คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664254 : คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ทุกชั้นปี | 20-18-2 34-31-3 29-28-1 14-13-1 12-11-1 11-10-1 43-40-3 8-7-1 1-1-0 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 227-214-13 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806A : การออกแบบ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806B : การออกแบบ การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664806 : การออกแบบ ทุกชั้นปี รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ | 22-20-2 3-3-0 21-19-2 19-18-1 28-27-1 6-5-1 26-26-0 23-22-1 32-31-1 45-42-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-402 F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-404 F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-401 F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-403 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 212-181-31 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ พัฒนาธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664602 : พัฒนาธุรกิจ | 33-31-2 29-24-5 33-31-2 35-22-13 27-26-1 28-27-1 26-18-8 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 202-188-14 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี | 23-22-1 36-31-5 21-18-3 30-29-1 33-31-2 27-26-1 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-222 F6 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 06 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 10-10-0 | |
| | | อ. | 12:59-17:00 | 9-102 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 |
|
| 07 | | พฤ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 200-192-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน | 64-61-3 67-65-2 68-63-5 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-17:00 | 48-502 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631105 : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631106 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 17-16-1 20-16-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 03 | | อา. | 12:59-17:00 | 48-503 | C | 42-38-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 41-37-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 04 | | อา. | 07:59-12:00 | 48-502 | C | 35-18-17 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6632002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6692002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) | 14-13-1 20-4-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|