| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-411 บ. | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ จงบูรณสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ ทุกชั้นปี | 36-35-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-401 บ. |
|
| 02 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 67-49-18 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววารุณี สุวรรณจ่าง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 67-36-31 13-13-0 18-0-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 69-47-22 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววารุณี สุวรรณจ่าง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 68-26-42 21-21-0 20-0-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 05 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววารุณี สุวรรณจ่าง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 38-37-1 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-313 ป.โท |
|
| 06 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-304 | C | 54-54-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ น้อยสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/2 |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-302 | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธิดารัตน์ น้อยสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 42-42-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-403 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 65-0-65 | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
|
| 02 | | ส. | 10:59-12:00 | 3-406 | C | 50-37-13 | |
| | | ส. | 12:59-15:00 | 3-406 | C | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ จงบูรณสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631105 : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631106 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 20-17-3 20-20-0 |
|
| 03 | | อา. | 08:59-12:00 | 48-403 | C | 50-40-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุดารัตน์ วงศ์กระจ่าง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6631107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 50-40-10 |
|
| 04 | | ส. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 20-10-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุดารัตน์ วงศ์กระจ่าง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : สาธารณสุขชุมชน | 20-10-10 |
|
| 05 | | ส. | 15:59-17:00 | NO | C | 20-7-13 | |
| | | ส. | 17:59-20:00 | NO | C | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ จงบูรณสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 623305 : การพัฒนาชุมชน | 20-6-14 |
|