| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) | C | 66-65-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410B : การตลาด อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ทุกชั้นปี | 48-48-0 17-14-3 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/1 |
|
| 02 | | ศ. | 12:59-16:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410A : การตลาด ทุกชั้นปี | 48-47-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 03 | | จ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 60-59-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806A : การออกแบบ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806B : การออกแบบ การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 21-19-2 19-19-0 20-20-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/2 |
|
| 04 | | ศ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 52-50-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 42-39-3 11-11-0 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ทุกชั้นปี | 41-40-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 68-314 ป.ตรี |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) | C | 51-48-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tatik Ek
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ทุกชั้นปี | 22-20-2 28-27-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-404 | C | 56-51-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช ทุกชั้นปี | 36-31-5 20-20-0 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 62-410 | C | 50-21-29 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 26-1-25 8-8-0 10-10-0 29-0-29 |
| | | สอบกลางภาค: | M28 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 |
|