| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | 62-410 | C | 60-59-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 9-8-1 48-48-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 02 | | ศ. | 08:59-12:00 | 62-404 | C | 45-37-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 42-37-5 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-405 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-403 | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-303 |
|
| 04 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-404 | C | 50-44-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ทุกชั้นปี | 42-41-1 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-222 |
|
| 05 | | อ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | 71-71-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 30-30-0 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-404 |
|
| 06 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-304 | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 37-36-1 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-509 บ. |
|
| 07 | | ศ. | 12:59-16:00 | 58/2-403 บ. | C | 73-67-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 17-16-1 8-7-1 38-38-0 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|
| 08 | | ศ. | 08:59-12:00 | 2-302 | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664301 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 57-56-1 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | 58/2-405 บ. | C | 48-48-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644806 : การออกแบบ เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช | 24-22-2 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-16:00 | 58/2-402 บ. | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-404 |
|