| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 06 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 63-56-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714C : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 27-26-1 36-30-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 70-65-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 35-31-4 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 65-60-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 31-29-2 29-24-5 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/2 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 07:59-11:00 | 48-502 | C | 69-62-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย | 42-41-1 14-13-1 6-5-1 3-3-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 02 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 63-52-11 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 33-29-4 29-23-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 03 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 69-64-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี | 39-35-4 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 04 | | อ. | 07:59-11:00 | 48-503 | C | 65-61-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654805 : ทัศนศิลป์ การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644806 : การออกแบบ | 27-27-0 15-11-4 22-22-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 71-68-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 26-26-0 27-25-2 12-11-1 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 5-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|
| 09 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 69-60-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410A : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410B : การตลาด | 38-33-5 26-22-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/1 |
|
| 10 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 65-60-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806B : การออกแบบ | 24-23-1 22-19-3 19-18-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/2 |
|
| 11 | | ศ. | 08:59-12:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 130-116-14 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654602 : พัฒนาธุรกิจ | 30-24-6 33-27-6 37-35-2 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-401 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-402 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-404 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-401 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-402 บ. |
|
| 13 | | ศ. | 07:59-12:00 | 3-402 | C | 22-22-0 | |
| | | ศ. | 12:59-15:00 | 3-402 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 12-12-0 |
|
| 14 | | อ. | 08:59-12:00 | 2-306 | C | 60-59-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654255 : เคมี | 45-45-0 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 5-402M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 5-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-402 F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-403 |
|
| 15 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 70-63-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ | 42-38-4 21-18-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 67-64-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ | 39-36-3 28-27-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 5-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-404 |
|
| 17 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 63-58-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654806A : การออกแบบ | 41-38-3 21-19-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-622M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-623 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-622 F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-623 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 72-69-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ | 40-39-1 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-403 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-403 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-405 บ. |
|
| 19 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 66-63-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 42-41-1 23-21-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 72-202 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 72-203 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 72-201 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 72-202 บ. |
|
| 20 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 63-62-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 40-40-0 23-22-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-505 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-506 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-505 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-506 บ. |
|
| 21 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชญา แก้วอุทัย
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ | 46-44-2 14-14-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 2-305M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 2-304 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 2-305 F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 2-304 |
|
| 22 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 66-64-2 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วรรณนะ หนูหมื่น
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 41-40-1 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-509 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-511 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-509 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-511 บ. |
|
| 23 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 70-58-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ | 42-34-8 23-22-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-502 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 74-501 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-501 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-502 บ. |
|
| 24 | | อ. | 08:59-12:00 | วข.สตูล 304 | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6343044 : การท่องเที่ยว | 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล 201 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 201 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 10:59-12:00 | 48-402 | C | 40-37-3 | |
| | | ส. | 12:59-15:00 | 48-402 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 663305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6432002 : สาธารณสุขชุมชน | 29-27-2 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|