| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | อ. | 08:59-12:00 | ห้องประชุม VIP | C | 65-57-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 29-29-0 24-23-1 9-1-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 61-60-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 29-29-0 29-28-1 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-622 27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-623 |
|
| 22 | | ศ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 206 | C | 2-2-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6584164 : นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) | 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 วข.สตูล 205 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 206 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 04 | | พ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) | C | 46-42-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ทุกชั้นปี | 42-40-2 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/2 |
|
| 05 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-322 |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | 62-403 | C | 66-55-11 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 62-406 | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 44-41-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 08 | | พ. | 08:59-12:00 | ห้องประชุม VIP | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ทุกชั้นปี | 41-38-3 9-7-2 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 5-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-302 |
|
| 09 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-102 | C | 10-10-0 | |
| | | จ. | 12:59-16:00 | 9-102 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-0-10 |
| | | -: | สอนแบบ block course |
|
| 10 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-302 บ. | C | 47-45-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-204 ป.ตรีM29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-203 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-402 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 73-608+609 บ.เคมี | C | 51-44-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ ทุกชั้นปี | 26-22-4 22-19-3 6-1-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-206 ป.ตรีM29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-205 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 12 | | จ. | 08:59-12:00 | ห้องประชุม VIP | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ ทุกชั้นปี | 29-27-2 28-27-1 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-202 ป.ตรีM29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 68-201 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 13 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-404 | C | 49-48-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 46-45-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-303 |
|
| 14 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 61-204 บ. | C | 62-59-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338B : สวัสดิการสังคม นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทุกชั้นปี | 41-40-1 21-19-2 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-511 บ.M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-509 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|
| 15 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 51-48-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 49-45-4 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 2-306 |
|
| 16 | | จ. | 12:59-16:00 | ห้องประชุม VIP | C | 66-66-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย ทุกชั้นปี | 24-23-1 23-22-1 3-3-0 3-2-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 5-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-509 บ. F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-506 บ. |
|
| 17 | | อ. | 12:59-16:00 | 62-408 | C | 32-5-27 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ทุกชั้นปี | 32-4-28 27-0-27 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 5-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|
| 18 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-401 บ. | C | 58-55-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 31-27-4 25-24-1 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 19 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 68-62-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี ทุกชั้นปี | 32-30-2 35-30-5 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-502 บ.M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-501 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-402 บ. F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 74-401 บ. |
|
| 20 | | ศ. | 08:59-12:00 | ห้องประชุม VIP | C | 65-59-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี ทุกชั้นปี | 31-30-1 29-27-2 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-505 บ.M29 ส.ค. 2566 เวลา 10:20 - 12:05 74-506 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 21 | | พฤ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 2-2-0 | |
| | | พ. | 16:59-18:00 | เรียนออนไลน์ | C | |
| | | ศ. | 16:59-18:00 | เรียนออนไลน์ | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรณิช สาครินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 2-0-2 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 85-77-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6632002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6692002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ทุกชั้นปี รุ่น 651 กลุ่ม 655715 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 20-14-6 20-20-0 14-13-1 28-24-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 5-401 |
|