| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 49-41-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสมหมาย โชติรัตน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714C : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 27-26-1 21-15-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 58/2-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-402 บ. |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 35-31-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสมหมาย โชติรัตน์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 35-31-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-404 บ. |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 61-44-17 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สลิลา เพ็ชรทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-34-1 15-1-14 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 |
|
| 09 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวฑิตฐิตา สินรักษา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 31-29-2 19-19-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 10 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-501 บ. | C | 29-26-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-622 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 54-51-3 | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน | 22-21-1 20-19-1 6-5-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/2 |
|
| 02 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 67-52-15 | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664297 : เทคโนโลยีชีวภาพ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 29-22-7 20-18-2 7-4-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-404 |
|
| 03 | | อ. | 08:59-12:00 | 9-404 | C | 49-45-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-222 |
|
| 04 | | พ. | 08:59-12:00 | 62-403 | C | 46-39-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอมรรัตน์ จิรันดร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-403 | C | 53-49-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณับปราณ เตียวสกุล
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 33-30-3 17-17-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-322 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 83-66-17 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-24-11 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 62-404 F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 62-405 |
|
| 12 | | อ. | 08:59-12:00 | 2-301 | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413C : การจัดการ | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 |
|
| 13 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-313 บ. | C | 42-36-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413D : การจัดการ วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) | 32-29-3 9-7-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 74-401 บ. |
|
| 14 | | พ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 14-14-0 | |
| | | พ. | 12:59-15:00 | 9-101 | C | |
| | | อาจารย์: | MISSHAZIAN GARCIA |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 14-14-0 |
|
| 15 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-306 | C | 55-53-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664301 : ภาษาไทย | 55-53-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/2 |
|
| 16 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 54-53-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ | 54-53-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-624 F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 66-623 |
|
| 17 | | พ. | 12:59-16:00 | 9-402 | C | 51-42-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 41-33-8 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 62-410 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 45-39-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 41-39-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-401 บ. |
|
| 19 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-304 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-405 บ. |
|
| 20 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 41-39-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 2-302 |
|
| 21 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 5-403 | C | 48-40-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 2-303 |
|
| 22 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 57-50-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 41-38-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-402 F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 5-403 |
|
| 23 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-509 บ. | C | 40-32-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413A : การจัดการ | 35-28-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 3-402 |
|
| 25 | | พ. | 08:59-12:00 | การยาง 2 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ม.ค. 2567 เวลา 10:20 - 12:05 NO |
| | | สอบปลายภาค: | F11 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 3-403 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 30-0-30 | CLOSED |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 30-0-30 |
|