| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 206 | C | 5-3-2 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6543404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6544164 : นวัตกรรมการจัดการ | 1-1-0 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 วข.สตูล 205 |
|
| 02 | | ศ. | 12:59-16:00 | 9-105 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-404 บ. |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 58/2-405 บ. | C | 53-51-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-403 | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-401 บ. |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 40-33-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-402 บ. |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-310 บ. | C | 34-33-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 34-32-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-403 บ. |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-222 |
|
| 08 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.พ. 2566 เวลา 13:00 - 14:45 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/2 |
|