| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 21 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 69-67-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 32-31-1 37-36-1 2-0-2 |
|
| 23 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 80-78-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 37-36-1 42-41-1 1-0-1 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 06 | | ส. | 14:59-17:00 | no | C | 80-45-35 | |
| | | ส. | 17:59-20:00 | no | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655715 : | 40-30-10 40-15-25 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-309 ป.โท | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง |
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806A : การออกแบบ ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ทุกชั้นปี | 15-14-1 41-40-1 2-0-2 |
|
| 02 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 85-77-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต ทุกชั้นปี | 32-25-7 26-26-0 25-25-0 8-0-8 |
|
| 06 | | จ. | 12:59-17:00 | 48-502 | C | 54-48-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806B : การออกแบบ ทุกชั้นปี | 34-26-8 4-4-0 16-16-0 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 08 | | อ. | 07:59-12:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 93-92-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ทุกชั้นปี | 48-46-2 47-46-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 66-321/1 16 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 74-506 บ. |
|
| 10 | | อ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 87-81-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ทุกชั้นปี | 43-39-4 42-40-2 5-0-5 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-17:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 88-83-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ทุกชั้นปี | 43-40-3 45-43-2 5-0-5 |
|
| 14 | | ศ. | 07:59-10:00 | 9-103 | C | 5-4-1 | |
| | | พฤ. | 07:59-12:00 | 9-103 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า ทุกชั้นปี | 5-0-5 1-0-1 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 15 | | อ. | 12:59-17:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 93-91-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338B : สวัสดิการสังคม สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 44-41-3 50-50-0 1-0-1 |
|
| 17 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 63-59-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634910 : เทคโนโลยีการผลิต ทุกชั้นปี | 23-21-2 25-24-1 16-14-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 20 | | พ. | 12:59-17:00 | 68-309 ป.โท | C | 54-48-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644302 : ภาษาอังกฤษ ทุกชั้นปี | 53-47-6 5-0-5 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 12:59-17:00 | 74-401 บ. | C | 80-27-53 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531105 : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531106 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 40-10-30 40-17-23 |
|
| 03 | | อา. | 07:59-12:00 | 48-502 | C | 150-67-83 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : | 80-57-23 40-10-30 |
|