| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 02 | | อา. | 07:59-11:00 | 3-405 | C | 40-19-21 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531106 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 40-17-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 74-302 บ. |
|
| 06 | | ส. | 10:59-12:00 | no | C | 80-15-65 | |
| | | ส. | 12:59-15:00 | no | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี รุ่น 651 กลุ่ม 655715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 80-15-65 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 74-302 บ. |
|
| 05 | | อา. | 15:59-19:00 | 8-104 บ. | C | 80-49-31 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6492002 : สาธารณสุขชุมชน | 50-30-20 32-19-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 91-90-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6583404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) การท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6443404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6444164 : นวัตกรรมการจัดการ ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6584164 : นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ทุกชั้นปี | 12-12-0 1-1-0 5-5-0 40-40-0 32-29-3 2-2-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-503 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-402 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-403 |
| | | -: | สอนที่วิทยาเขตสตูล |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 79-70-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทุกชั้นปี | 28-24-4 27-25-2 24-21-3 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 74-501 บ. 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-301 บ. 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-302 บ. |
|
| 03 | | พ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 71-59-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644802 : ดนตรีไทย การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001C : การบัญชี ทุกชั้นปี | 34-24-10 4-4-0 32-29-3 12-0-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-622 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 66-623 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 72-67-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410B : การตลาด สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338B : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 28-26-2 44-41-3 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 70-65-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410A : การตลาด การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 39-34-5 31-28-3 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 74-63-11 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001A : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001B : การบัญชี ทุกชั้นปี | 38-32-6 36-31-5 11-0-11 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-104 | C | 5-4-1 | |
| | | จ. | 12:59-16:00 | 9-104 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า ทุกชั้นปี | 5-0-5 1-0-1 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 114-112-2 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338A : สวัสดิการสังคม การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6442002 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี | 50-50-0 12-11-1 51-49-2 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 74-602 บ.M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 74-603 บ.M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 74-604 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-402 บ. F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-401 บ. F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-411 บ. |
|
| 09 | | พ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 68-65-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634910 : เทคโนโลยีการผลิต นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 16-14-2 49-48-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 10 | | จ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 81-75-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 71-63-8 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 3-403M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-511 บ. F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-509 บ. |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 78-75-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305A : การพัฒนาชุมชน เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร | 67-64-3 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-402M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-304 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-310 บ. F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 74-313 บ. |
|
| 12 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 82-76-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505A : นิเทศศาสตร์ นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505B : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 46-42-4 38-34-4 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 48-403M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 62-408 F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 62-410 |
|
| 13 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 62-59-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 31-29-2 31-30-1 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 14 | | อ. | 07:59-11:00 | เรียนออนไลน์ | C | 77-66-11 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 46-36-10 31-29-2 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ก.ย. 2565 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2565 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 15:59-17:00 | 3-405 | C | 40-10-30 | |
| | | ส. | 17:59-20:00 | 3-405 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531105 : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 40-10-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 03 | | ส. | 12:59-15:00 | no | C | 100-57-43 | |
| | | ส. | 10:59-12:00 | no | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6531107 : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 100-57-43 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 พ.ย. 2565 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|