| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 55-53-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 30-29-1 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-403 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 30-29-1 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 03 | | พ. | 09:59-12:00 | 66-323 | C | 18-17-1 | |
| | | พ. | 12:59-17:00 | 9-105 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 13-13-0 9-4-5 |
|
| 04 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 55-48-7 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806A : การออกแบบ การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806B : การออกแบบ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644805 : ทัศนศิลป์ วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) | 15-15-0 18-17-1 16-14-2 5-2-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-409 |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 78-71-7 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) | 47-46-1 22-19-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-403 บ.M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-501 บ. F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-502 บ. |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 68-66-2 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 46-45-1 22-21-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | no | C | 73-66-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 41-40-1 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 76-72-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644602 : พัฒนาธุรกิจ | 40-37-3 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-310 บ.M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-313 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-401 บ. F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-404 บ. |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | no | C | 72-70-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) | 41-41-0 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-404M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 10 | | พฤ. | 08:59-12:00 | no | C | 70-68-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 44-44-0 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 11 | | พ. | 12:59-16:00 | no | C | 71-64-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413A : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413B : การจัดการ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644255 : เคมี | 28-27-1 26-25-1 9-8-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 12 | | พ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 66-65-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413C : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644413D : การจัดการ นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร | 26-25-1 25-24-1 7-7-0 8-8-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/1 |
|
| 13 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 70-65-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644211 : ภูมิสารสนเทศ | 25-23-2 22-22-0 20-17-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/2 |
|
| 14 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644302 : ภาษาอังกฤษ เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 48-47-1 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 15 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 64-63-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644301 : ภาษาไทย ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 54-54-0 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 16 | | จ. | 08:59-12:00 | no | C | 71-64-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717A : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717B : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 38-36-2 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M1 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F29 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|