| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 02 | | อา. | 12:59-16:00 | 74-401 บ. | C | 10-7-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สลักจิตร แบลนชาร์ด |
| | | สำรองให้: | รุ่น 631 กลุ่ม 635705A : | 26-1-25 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 204 | C | 17-17-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6583404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) การท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6443404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6444164 : นวัตกรรมการจัดการ | 12-11-1 1-1-0 5-5-0 |
|
| 02 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 67-64-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644254 : คณิตศาสตร์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 39-39-0 25-25-0 |
|
| 03 | | พฤ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 73-71-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 41-40-1 26-26-0 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 64-56-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410A : การตลาด การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001C : การบัญชี | 34-28-6 30-26-4 |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 71-61-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644237 : ชีววิทยา | 25-25-0 35-34-1 |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | no | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644602 : พัฒนาธุรกิจ | 29-28-1 26-26-0 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 80-62-18 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001A : การบัญชี การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644720 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร รุ่น 621 กลุ่ม 624240 : เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต ทุกชั้นปี | 34-32-2 7-0-7 25-23-2 7-6-1 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 67-61-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305B : การพัฒนาชุมชน | 67-61-6 |
|
| 11 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 68-67-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644305A : การพัฒนาชุมชน | 68-67-1 |
|
| 12 | | ศ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 62-48-14 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505B : นิเทศศาสตร์ เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) | 35-22-13 27-25-2 |
|
| 13 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 86-85-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644505A : นิเทศศาสตร์ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644806 : การออกแบบ | 44-43-1 25-24-1 |
|
| 14 | | อ. | 08:59-12:00 | 58/2-403 บ. | C | 16-15-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634910 : เทคโนโลยีการผลิต | 16-15-1 |
|
| 15 | | จ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 74-68-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644805 : ทัศนศิลป์ การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 24-22-2 22-21-1 16-13-3 11-11-0 |
|
| 16 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 67-62-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410B : การตลาด เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร | 30-28-2 27-25-2 10-9-1 |
|
| 17 | | อ. | 08:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 30-29-1 30-29-1 |
|
| 18 | | อ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 61-58-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6442002 : สาธารณสุขชุมชน เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 50-47-3 11-11-0 |
|
| 19 | | ศ. | 08:59-12:00 | no | C | 50-44-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644255 : เคมี | 41-35-6 9-9-0 |
|
| 20 | | จ. | 12:59-16:00 | เรียนออนไลน์ | C | 68-63-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717A : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717B : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 38-36-2 30-27-3 |
|
| 21 | | ศ. | 08:59-12:00 | 58/2-405 บ. | C | 60-55-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634807 : นาฏศิลป์และการแสดง ดนตรีไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634802 : ดนตรีไทย ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644802 : ดนตรีไทย | 49-46-3 6-6-0 4-3-1 |
|
| 06 | | ศ. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 52-33-19 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 41-15-26 31-0-31 19-17-2 |
|
| 22 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 58-56-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001B : การบัญชี | 27-26-1 31-30-1 |
|
| 23 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-313 บ. | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 50-47-3 |
|
| 24 | | จ. | 15:59-18:00 | NO | C | 2-2-0 | |
| | | อ. | 15:59-18:00 | NO | C | |
| | | พ. | 16:59-19:00 | NO | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 2-2-0 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 74-401 บ. | C | 38-13-25 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : สาธารณสุขชุมชน ทุกชั้นปี รุ่น 631 กลุ่ม 635705A : ทุกชั้นปี | 10-10-0 26-3-23 1-0-1 |
|