| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 07:59-12:00 | 68-217 ป.ตรี | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634121 : ภาษาจีน | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 2-304 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-217 ป.ตรี | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634101 : ภาษาไทย | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 68-312 ป.โท |
|
| 03 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 68-314 ป.ตรี |
|
| 04 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 3-405 | C | 29-24-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634189 : พลศึกษา | 29-24-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 68-205 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 62-406 |
|
| 05 | | พ. | 12:59-17:00 | 68-221 ป.ตรี | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634186 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 62-405 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-17:00 | 3-403 | C | 24-24-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 24-24-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 68-203 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 62-404 |
|
| 07 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 62-402 |
|
| 08 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-404 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634143B : คณิตศาสตร์ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 62-401 |
|
| 09 | | พ. | 07:59-12:00 | 48-404 | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634143A : คณิตศาสตร์ | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 68-203 ป.ตรี |
|
| 10 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-218 ป.ตรี | C | 31-28-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634102 : ภาษาอังกฤษ | 31-28-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 62-412 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 68-313 ป.โท |
|