| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 05 | | พ. | 12:59-17:00 | 74-505 บ. | C | 45-43-2 | |
| | | อาจารย์: | นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 45-43-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|
| 15 | | พ. | 12:59-17:00 | 61-204 บ. | C | 44-44-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร นางสาวยุพดี อินทสร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 44-44-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-402 |
|
| 14 | | ศ. | 07:59-12:00 | 48-303 | C | 60-53-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ ดร.วันฉัตร ศิริสาร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 37-37-0 34-16-18 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 07:59-12:00 | 9-105 | C | 60-59-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ยุทธพงศ์ หลี้ยา นายสกรรจ์ รอดคล้าย
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634805 : ทัศนศิลป์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40-33-7 13-1-12 30-25-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 07 | | อ. | 07:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 60-50-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ยุทธพงศ์ หลี้ยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์
|
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806A : การออกแบบ การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634806B : การออกแบบ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 16-15-1 19-16-3 25-19-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 09 | | จ. | 07:59-12:00 | 9-405 | C | 60-57-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ยุทธพงศ์ หลี้ยา นายคมกฤช เจริญ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001A : บัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 44-38-6 34-17-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-17:00 | 9-404 | C | 56-53-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001B : บัญชี ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634805 : ทัศนศิลป์ | 46-43-3 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 11 | | จ. | 07:59-12:00 | 48-403 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341001C : บัญชี | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-305 |
|
| 02 | | พ. | 07:59-12:00 | 74-509 บ. | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634805 : ทัศนศิลป์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 41-40-1 10-6-4 16-10-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-17:00 | 74-602 บ. | C | 52-48-4 | |
| | | อาจารย์: | นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง ดร.เกศินี บุญช่วย
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634601 : เศรษฐศาสตร์ | 36-33-3 14-13-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 04 | | อ. | 12:59-17:00 | 74-601 บ. | C | 52-44-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634601 : เศรษฐศาสตร์ | 43-37-6 9-7-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 12 | | จ. | 12:59-17:00 | 66-324 | C | 20-20-0 | |
| | | จ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นายรัฐพงษ์ หนูหมาด |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 20-0-20 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 13 | | จ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | 17-14-3 | |
| | | จ. | 12:59-17:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 17-0-17 |
| | | -: | สอนแบบ Block course |
|
| 08 | | จ. | 07:59-12:00 | 8-302 ป. | C | 45-42-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ
|
| | | สำรองให้: | สื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504A : สื่อสารมวลชน | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) |
|
| 06 | | จ. | 12:59-17:00 | no | C | 41-27-14 | |
| | | อาจารย์: | นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | สื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504B : สื่อสารมวลชน | 41-27-14 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-401 |
|
| 16 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 33-33-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 33-0-33 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-304 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-403 |
|
| 17 | | จ. | 12:59-17:00 | NO | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวธนพร อิสระทะ ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-404 |
|
| 18 | | อ. | 07:59-12:00 | 74-402 บ. | C | 55-53-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย นางสาวณฐวรท บุญรัตนา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี | 24-24-0 31-28-3 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 19 | | อ. | 07:59-12:00 | 8-103 บ. | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว นายสานิตย์ ฤทธิเดช
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-410 |
|
| 20 | | ศ. | 07:59-12:00 | 3-402 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 3-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-405 |
|
| 21 | | ศ. | 07:59-12:00 | 48-502 | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-403 |
|
| 22 | | ศ. | 07:59-12:00 | 48-503 | C | 47-44-3 | |
| | | อาจารย์: | นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 47-0-47 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 3-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-406 |
|
| 23 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-502 | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา ดร.เกศินี บุญช่วย
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-409 |
|
| 24 | | อ. | 12:59-17:00 | 74-506 บ. | C | 58-53-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634802 : ดนตรีไทย | 51-1-50 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M8 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F16 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|