| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-101 | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717B : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 43-39-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 9-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 9-405 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-101 | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305B : การพัฒนาชุมชน | 51-50-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 9-406 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 41-40-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001A : การบัญชี | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 9-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
|
| 04 | | ศ. | 12:59-16:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001B : การบัญชี | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 2-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|
| 05 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 49-37-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441001C : การบัญชี | 49-37-12 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 2-301 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 2-301 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338A : สวัสดิการสังคม | 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 58/2-404 บ. | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช
|
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644805 : ทัศนศิลป์ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-407 |
|
| 09 | | พ. | 08:59-12:00 | ไม่จัด | C | 63-58-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644254 : คณิตศาสตร์ | 63-0-63 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วสิน ทับวงษ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 52-47-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 no |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 11 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305A : การพัฒนาชุมชน | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 62-408 |
|
| 12 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 31-22-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305A : การพัฒนาชุมชน | 53-22-31 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ย. 2564 เวลา 10:20 - 12:05 68-205 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 68-205 ป.ตรี |
|