| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 16 | | ศ. | 12:59-16:00 | no | C | 89-87-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 44-44-0 45-43-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 โสตฯ ตะวันตก |
|
| 15 | | จ. | 12:59-16:00 | 61-102 บ. | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634233 : ฟิสิกส์ | 40-37-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-406 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | วข.สตูล 204 | C | 18-16-2 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6444164 : นวัตกรรมการจัดการ การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6443404 : การท่องเที่ยว การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6483404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) | 5-0-5 2-0-2 11-0-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 68-204 ป.ตรี |
| | | -: | สอนที่ จ.สตูล |
|
| 03 | | พฤ. | 08:59-12:00 | no | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 48-46-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341101C : รัฐประศาสนศาสตร์ | 46-44-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-402 |
|
| 07 | | ศ. | 08:59-12:00 | no | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634301 : ภาษาไทย | 53-53-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 62-403 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 2-304 | C | 50-47-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634302 : ภาษาอังกฤษ | 49-47-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-403 |
|
| 09 | | ศ. | 08:59-12:00 | 72-202 บ. | C | 51-47-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634251 : คหกรรมศาสตร์ | 43-41-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-404 |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-404 | C | 35-33-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 646714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 35-33-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 62-401 |
|
| 08 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-505 บ. | C | 42-37-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 21-18-3 21-19-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-202 ชั่วคราว |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 44-41-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634713A : เทคโนโลยีอุตสาหการ เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634713B : เทคโนโลยีอุตสาหการ ทุกชั้นปี | 20-19-1 24-19-5 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 3-405 |
|
| 19 | | ศ. | 12:59-16:00 | No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 50-50-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 20 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 47-43-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634272 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 38-34-4 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 9-404 |
|
| 21 | | ศ. | 08:59-12:00 | 62-412 | C | 42-35-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) | 28-21-7 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 9-405 |
|
| 22 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 41-37-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410A : การตลาด การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 29-27-2 12-10-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 9-406 |
|
| 23 | | พ. | 08:59-12:00 | 2-306 | C | 52-43-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นรเทพ ศักดิ์เพชร |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413D : การตลาด การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634259 : การจัดการสิ่งแวดล้อม การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413D : การจัดการ | 33-0-33 19-18-1 33-25-8 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 62-409 |
|
| 12 | | อ. | 08:59-12:00 | No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 41-37-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413A : การจัดการ | 41-37-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 9-402 |
|
| 13 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 58-53-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413B : การจัดการ จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ | 39-35-4 19-18-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 18 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413C : การจัดการ | 42-41-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|
| 17 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-303 | C | 56-44-12 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644211 : ภูมิสารสนเทศ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410B : การตลาด | 27-1-26 28-20-8 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 8-103 บ. |
|
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | no | C | 64-55-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6341304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 64-54-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 14 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644301 : ภาษาไทย | 56-0-56 |
| | | สอบปลายภาค: | F19 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:00 | NO | C | 27-24-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 643305 : การพัฒนาชุมชน | 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 NO |
|
| 03 | | ส. | 12:59-16:00 | NO | C | 5-4-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 649305 : การพัฒนาชุมชน (เทียบโอน) | 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 NO |
|
| 04 | | ส. | 07:59-11:00 | NO | C | 28-25-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 633305A : การพัฒนาชุมชน | 28-25-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 74-301 บ. |
|