| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | อ. | 12:59-17:00 | 48-302 | C | 69-65-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 36-34-2 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-17:00 | no | C | 51-48-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 25-23-2 26-25-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 03 | | อา. | 07:59-12:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 28-27-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 28-27-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 4-204 บ. |
|
| 04 | | ส. | 07:59-12:00 | NO | C | 33-27-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 32-27-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 3-403 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 05 | | อ. | 12:59-17:00 | 48-502 | C | 77-73-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624806 : การออกแบบ เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 36-34-2 19-19-0 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-17:00 | 48-302 | C | 80-75-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634302 : ภาษาอังกฤษ การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414D : การจัดการท่องเที่ยว | 49-47-2 28-25-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-17:00 | 48-402 | C | 55-52-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305A : การพัฒนาชุมชน | 55-52-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 10 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-402 | C | 54-51-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305B : การพัฒนาชุมชน | 54-51-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 11 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 48-302 | C | 58-52-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634338 : สวัสดิการสังคม เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634601 : เศรษฐศาสตร์ | 36-32-4 22-20-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 no |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 12 | | อ. | 12:59-17:00 | 68-309 ป.โท | C | 80-73-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414C : การจัดการท่องเที่ยว | 44-40-4 36-32-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 01 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 81-61-20 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634272 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634211 : ภูมิสารสนเทศ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 7-7-0 9-5-4 19-18-1 26-21-5 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 14 | | ศ. | 07:59-12:00 | 48-302 | C | 50-44-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 38-34-4 11-10-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 16 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 73-68-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 36-35-1 35-33-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 19 | | พ. | 12:59-17:00 | No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 57-50-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410A : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634410B : การตลาด | 29-28-1 28-22-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 22 | | พ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 80-74-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413A : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413B : การจัดการ | 41-37-4 39-37-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 โสตฯ ตะวันตก |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 โสตฯ ตะวันตก |
|
| 24 | | จ. | 12:59-17:00 | 68-309 ป.โท | C | 75-72-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413C : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634413D : การจัดการ | 42-41-1 33-31-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 โสตฯ ตะวันออก |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 โสตฯ ตะวันออก |
|
| 26 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-309 ป.โท | C | 74-69-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414A : การจัดการท่องเที่ยว การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634414B : การจัดการท่องเที่ยว | 39-39-0 35-30-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 พ.ย. 2564 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-17:00 | 4/2-206 จุลภาค(จีน) | C | 23-20-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6492002 : สาธารณสุขชุมชน | 23-20-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 74-403 ป. |
|
| 02 | | ส. | 12:59-17:00 | 3-403 | C | 20-15-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6432002 : สาธารณสุขชุมชน | 20-15-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 พ.ย. 2564 เวลา 10:45 - 12:45 74-402 บ. |
|