| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 46-42-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | จุลชีววิทยาประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634252 : จุลชีววิทยาประยุกต์ ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644211 : ภูมิสารสนเทศ | 19-18-1 27-1-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 3-402 |
|
| 02 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 63-59-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634254 : คณิตศาสตร์ | 60-59-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 48-302 |
|
| 03 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-505 บ. | C | 43-35-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 20-16-4 21-19-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-202 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-202 ชั่วคราว |
|
| 04 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฮัสนีดา สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) | 39-0-39 5-2-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 05 | | อ. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 59-55-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644301 : ภาษาไทย วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (ฟิสิกส์ประยุกต์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644293 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 56-0-56 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 06 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-313 บ. | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 07 | | พ. | 12:59-16:00 | 58/2-406 | C | 46-46-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 46-0-46 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-503 ป. | C | 49-43-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศอลาฮุดดีน สมาอูน
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 49-0-49 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ก.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:15 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | F22 พ.ย. 2564 เวลา 08:30 - 10:30 3-406 |
|