| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 07:59-12:00 | 68-202 ป.ตรี | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 3-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 68-309 ป.โท |
|
| 02 | | อ. | 12:59-17:00 | 2-301 | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624143A : คณิตศาสตร์ | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 68-309 ป.โท |
|
| 03 | | ศ. | 07:59-12:00 | N | C | 31-27-4 | |
| | | อาจารย์: | MR.Colin Speed นางสาวณิชภัทร ชัยวรากรณ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624102 : ภาษาอังกฤษ | 31-27-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 66-622 |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-17:00 | N | C | 34-34-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624101 : ภาษาไทย | 34-34-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 05 | | ศ. | 07:59-12:00 | 68-315 ป.ตรี | C | 30-30-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624193 : การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 06 | | พฤ. | 12:59-17:00 | 3-405 | C | 27-27-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624189 : พลศึกษา | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-404 บ. |
|
| 07 | | ศ. | 12:59-17:00 | 68-204 ป.ตรี | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624186 : การศึกษาปฐมวัย | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-405 บ. |
|
| 08 | | อ. | 07:59-12:00 | 2-101 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 68-314 ป.ตรี |
|
| 09 | | จ. | 12:59-17:00 | 58-403 | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เอกพล ไพโรจน์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624143B : คณิตศาสตร์ | 31-31-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ก.ย. 2563 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 68-315 ป.ตรี |
|