| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 22 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 57-56-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศักดิ์ บุญนำ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี รุ่น 631 กลุ่ม 636714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 37-0-37 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 23 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกรียงศักดิ์ รัฐกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี รุ่น 631 กลุ่ม 636715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 26-0-26 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 47-47-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล |
| | | สำรองให้: | สื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504A : สื่อสารมวลชน | 47-0-47 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-402 บ. |
|
| 02 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 51-50-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414C : การจัดการท่องเที่ยว ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624211 : ภูมิสารสนเทศ | 37-36-1 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 8-103 บ. |
|
| 03 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414B : การจัดการท่องเที่ยว ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624211 : ภูมิสารสนเทศ | 38-34-4 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-222 |
|
| 04 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 55-53-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง |
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414A : การจัดการท่องเที่ยว สื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504B : สื่อสารมวลชน ทุกชั้นปี | 45-42-3 10-0-10 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 05 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 53-40-13 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624410B : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624410A : การตลาด | 27-19-8 26-21-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-402 |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 54-54-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6342002A : สาธารณสุขชุมชน | 54-1-53 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-302 |
|
| 07 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 54-52-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ สื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504B : สื่อสารมวลชน | 42-39-3 13-0-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-16:00 | NO | C | 54-49-5 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ สื่อสารมวลชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634504B : สื่อสารมวลชน | 31-26-5 23-0-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 10 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 36-30-6 15-1-14 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 2-302 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 56-56-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624301 : ภาษาไทย | 56-56-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 13 | | พฤ. | 12:59-16:00 | NO | C | 44-39-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001C : บัญชี | 44-39-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-404 |
|
| 14 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 59-50-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624712 : การผลิตและการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 37-34-3 17-16-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-403 บ. |
|
| 15 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 57-52-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001A : บัญชี ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634237 : ชีววิทยา | 47-42-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 17 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 64-64-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241101C : รัฐประศาสนศาสตร์ เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 636714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 48-48-0 17-0-17 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6342002B : สาธารณสุขชุมชน | 52-0-52 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| 19 | | พฤ. | 12:59-16:00 | NO | C | 56-56-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624338B : สวัสดิการสังคม | 55-55-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 11 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624235A : เทคโนโลยีสารสนเทศ เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624713B : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 29-28-1 21-20-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 16 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 59-51-8 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624305B : การพัฒนาชุมชน | 59-51-8 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 no |
|
| 20 | | ศ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | 25-21-4 | |
| | | ศ. | 12:59-15:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า ทุกชั้นปี | 0-0-0 25-21-4 |
|
| 21 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | 25-22-3 | |
| | | พฤ. | 14:59-17:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 45-0-45 |
|
| 08 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 45-44-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001B : บัญชี | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 68-315 ป.ตรี |
|
| 24 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกรียงศักดิ์ รัฐกุล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305A : การพัฒนาชุมชน | 59-0-59 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 25 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยะนุช พรประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634305B : การพัฒนาชุมชน | 59-0-59 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 26 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 65-59-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยะนุช พรประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634237 : ชีววิทยา | 49-0-49 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 27 | | ศ. | 08:59-12:00 | วข.สตูล 204 | C | 20-9-11 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาชารินทร์ แป้นสุข ดร.ภารดา อุทโท ดร.นิรัญญา บุญติ้น ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศักดิ์ บุญนำ |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6344164 : นวัตกรรมการจัดการ การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6343044 : การท่องเที่ยว | 10-1-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 วข.สตูล 204 |
|
| 28 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วนิดา เพ็ชร์ลมุล |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634338 : สวัสดิการสังคม การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624257 : การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ | 39-1-38 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-403 |
|
| 29 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วนิดา เพ็ชร์ลมุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 634255 : เคมี | 31-0-31 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 4/2-202 ชั่วคราว |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:00 | 66-221/1 | C | 10-10-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002B : สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) | 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-302 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-16:00 | 66-221/1 | C | 45-9-36 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6332002A : สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ทุกชั้นปี | 8-1-7 38-1-37 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 03 | | อา. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 44-43-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6331101C : รัฐประศาสนศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-11-19 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-402 |
|
| 04 | | ส. | 08:59-12:00 | 4/2-204 ชั่วคราว | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6331101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 05 | | ส. | 12:59-16:00 | 4/2-206 จุลภาค(จีน) | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6331101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 พ.ย. 2563 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|