| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 20 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 64-62-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626714A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626714B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 33-32-1 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 03 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 56-53-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 626715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 27-27-0 27-26-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 08:59-12:00 | หป.คอม1 | C | 184-67-117 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625705B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625705A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 35-32-3 36-35-1 113-0-113 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 02 | | ส. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 50-40-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 625702 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6232002A : สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6232002B : สาธารณสุขชุมชน(จบ ป.ตรี) ทุกชั้นปี | 23-23-0 8-7-1 10-10-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 44-42-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413C : การจัดการ | 44-41-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-402 |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | NO | C | 56-47-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414C : การจัดการท่องเที่ยว การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414B : การจัดการท่องเที่ยว | 37-33-4 18-13-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 45-40-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414A : การจัดการท่องเที่ยว | 45-40-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 68-312 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 61-102 บ. |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 40-35-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413B : การจัดการ | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 68-313 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 61-204 บ. |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 44-43-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624413A : การจัดการ | 44-43-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 2-306 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 2-306 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 42-38-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 42-38-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 68-314 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-403 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 38-31-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุตินธร สุวรรณมณี
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 31-26-5 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 48-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-403 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | NO | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 36-32-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 48-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-404 |
|
| 10 | | อ. | 08:59-12:00 | NO | C | 56-51-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624255 : เคมี | 35-30-5 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 40-30-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624272 : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 17-8-9 24-22-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-305 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-303 |
|
| 12 | | จ. | 08:59-12:00 | NO | C | 46-43-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณกรณ์ บุญฤทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624302 : ภาษาอังกฤษ | 46-43-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 8-103 บ. |
|
| 13 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 44-39-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001C : บัญชี | 44-39-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-404 บ. |
|
| 14 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 56-54-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การจัดการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624414B : การจัดการท่องเที่ยว | 37-34-3 18-18-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 15 | | พฤ. | 08:59-12:00 | NO | C | 40-35-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624601 : เศรษฐศาสตร์ | 40-35-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 48-306 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 48-306 |
|
| 16 | | ศ. | 12:59-16:00 | NO | C | 58-44-14 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | สื่อสารมวลชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624504 : สื่อสารมวลชน | 58-44-14 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 68-312 ป.โท |
|
| 17 | | พฤ. | 12:59-16:00 | NO | C | 47-42-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001A : บัญชี | 47-42-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-404 |
|
| 19 | | ศ. | 08:59-12:00 | NO | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-406 |
|
| 18 | | พฤ. | 12:59-16:00 | NO | C | 45-44-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6241001B : บัญชี | 45-44-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M14 ก.ย. 2563 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F23 พ.ย. 2563 เวลา 13:45 - 15:45 3-405 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 03 | | อา. | 12:59-16:00 | 4/2-203 ชั่วคราว | C | 37-33-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6231101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 37-33-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 04 | | อา. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 44-37-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6231101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 43-36-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|
| 05 | | ส. | 12:59-16:00 | 4/2-204 ชั่วคราว | C | 39-32-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 623305 : การพัฒนาชุมชน | 39-32-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 22 พ.ย. 2563 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|