| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 03 | | ส. | 08:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 52-41-11 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593408 : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 29-26-3 16-10-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 05 | | ส. | 08:59-12:00 | No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 53-46-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 615705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ทุกชั้นปี | 30-24-6 23-20-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 74-72-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 50-49-1 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 ศ.ภาษา 1 (ชั้น3) |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 85-85-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 56-56-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 66-621 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 66-622 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 66-621 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 66-622 |
|
| 03 | | พ. | 08:59-12:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 65-61-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614259 : การจัดการสิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี | 50-50-0 10-9-1 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-16:00 | N | C | 56-55-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E189 : พลศึกษา ทุกชั้นปี | 19-19-0 31-31-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-502 |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 51-50-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 50-49-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-501 |
|
| 06 | | จ. | 12:59-16:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 71-71-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6142002A : สาธารณสุขชุมชน | 70-34-36 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 2-303 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 2-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 2-302 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 2-303 |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 103-95-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 70-67-3 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 62-409 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 62-410 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 62-409 |
|
| 08 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 83-82-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 50-50-0 12-12-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 68-314 ป.ตรี 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 68-313 ป.โท |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 68-314 ป.ตรี 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 68-313 ป.โท |
|
| 09 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-406 | C | 64-64-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 48-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 4/2-203 ชั่วคราว 5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 4/2-204 ชั่วคราว |
|
| 10 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | 118-117-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 66-222M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 66-221/1 F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 66-222 |
|
| 11 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 68-64-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 50-49-1 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-303 F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-304 |
|
| 12 | | อ. | 12:59-16:00 | โสตฯ ตะวันออก | C | 106-58-48 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614305 : การพัฒนาชุมชน สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614338A : สวัสดิการสังคม สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 614338B : สวัสดิการสังคม คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 61E143 : คณิตศาสตร์ ทุกชั้นปี | 22-22-0 8-7-1 34-4-30 13-13-0 48-0-48 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 50-46-4 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 14 | | ศ. | 12:59-16:00 | 2-109 | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกรียงศักดิ์ รัฐกุล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| 15 | | อ. | 12:59-16:00 | NO | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุมตาส มีระมาน
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 50-45-5 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M3 ก.ย. 2562 เวลา 10:20 - 12:05 2-306 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 2-306 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 44-30-14 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6131101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 43-28-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 02 | | ส. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 49-41-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6131101A : รัฐประศาสนศาสตร์ | 48-36-12 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-402 |
|
| 04 | | อา. | 12:59-16:00 | no | C | 41-36-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 613305 : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 40-29-11 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|