| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-204 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-204 ชั่วคราว |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-39-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 3-405 |
|
| 03 | | จ. | 08:59-12:00 | N | C | 42-26-16 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-26-14 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 48-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 68-314 ป.ตรี | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณรอง ฐิติพรวนิช
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 2-301 |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 40-29-11 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-29-11 11-0-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 48-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 06 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 43-41-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-39-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 3-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 68-313 ป.โท |
|
| 07 | | อ. | 12:59-16:00 | 68-312 ป.โท | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พรรณรอง ฐิติพรวนิช
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-39-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 68-310 ป.โท |
|
| 08 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 48-48-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 09 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 40-18-22 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-18-22 22-0-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | 4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 10 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 45-28-17 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-23-17 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-40-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
|
| 12 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สร้อยสุดา ไชยเหล็ก
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 41-41-0 6-4-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 48-302 |
|
| 13 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 40-23-17 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จริยา ก่อภัททสิริกุล
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-23-17 17-0-17 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 14 | | พฤ. | 12:59-16:00 | N | C | 40-31-9 | |
| | | อาจารย์: | นายกีรกิต จิตสมบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-31-9 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 2-304 |
|
| 15 | | พฤ. | 12:59-16:00 | No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 40-24-16 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป ทุกชั้นปี | 40-24-16 16-0-16 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 3-402 |
|
| 16 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 41-41-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ ห่อเพชร
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:15 3-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 พ.ย. 2562 เวลา 08:30 - 10:30 68-308 ป.ตรี |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 17-0-17 | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 611 กลุ่ม 6132002B : สาธารณสุขชุมชน(2 ปี) | 17-0-17 |
|
| 02 | | ส. | 08:59-12:00 | 3-403 | C | 13-12-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593413B : การจัดการ | 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ |
|
| 03 | | ส. | 12:59-16:00 | 3-404 | C | 3-3-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 5831001A : บัญชี | 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-402 |
|
| 04 | | ส. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 5831101B : รัฐประศาสนศาสตร์ | 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-302 |
|
| 05 | | อา. | 08:59-12:00 | 3-404 | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593413A : การจัดการ | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| 06 | | อา. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593413B : การจัดการ | 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2562 เวลา 10:45 - 12:45 48-504 |
|