| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 05 | | อา. | 12:59-16:00 | No 48-301 ห้องประชาสัมพันธ์ | C | 110-93-17 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 595705A : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) สาธารณสุขศาสตร์(4 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5932001A : สาธารณสุขศาสตร์(4 ปี) สาธารณสุขศาสตร์(2 ปี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5932001B : สาธารณสุขศาสตร์(2 ปี) ชั้นปี 2 การจัดการ ชั้นปี 2 รุ่น 591 กลุ่ม 593413A : การจัดการ การจัดการ ชั้นปี 2 รุ่น 591 กลุ่ม 593413B : การจัดการ | 36-34-2 21-19-2 14-14-0 4-4-0 15-15-0 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 04 | | อา. | 08:59-12:00 | 2-304 | C | 60-54-6 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 595705B : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม) รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5931101B : รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 40-35-5 22-17-5 10-2-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-16:00 | NO อกษ1 | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 52-51-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-224 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-223 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-204 ชั่วคราว 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-203 ชั่วคราว |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 4/2-203 ชั่วคราว | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 03 | | อ. | 08:59-12:00 | no | C | 52-52-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 04 | | พฤ. | 12:59-16:00 | no | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 62-405 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-623 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-622 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 58-55-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 06 | | พ. | 12:59-16:00 | no | C | 56-55-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/2 |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | no | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 62-407 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-303 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-304 |
|
| 08 | | พ. | 08:59-12:00 | 62-410 | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 53-53-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 3-404 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 3-405 |
|
| 09 | | พฤ. | 12:59-16:00 | no | C | 60-59-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-323 9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-324 |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | no | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 11 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 12 | | อ. | 12:59-16:00 | 4/2-206 จุลภาค(จีน) | C | 68-61-7 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 51-47-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลังM2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-403 F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-404 |
|
| 13 | | พ. | 08:59-12:00 | 62-412 | C | 53-46-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาชารินทร์ แป้นสุข
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-43-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-205 ชั่วคราว |
|
| 14 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 51-47-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาชารินทร์ แป้นสุข
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 46-42-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
|
| 15 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-405 | C | 54-52-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุมตาส มีระมาน ดร.อัญชสา สีนวนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 58-402 |
|
| 16 | | พ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | 53-52-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุมตาส มีระมาน ดร.อัญชสา สีนวนแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 no |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 17 | | อ. | 12:59-16:00 | 4/2-205 ชั่วคราว | C | 51-49-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-403M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 18 | | พ. | 12:59-16:00 | 2-304 | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 2-305 F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 2-304 |
|
| 19 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-306 | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-224 F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-223 |
|
| 20 | | พ. | 12:59-16:00 | 62-403 | C | 51-51-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อมรภัค ณ นคร
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-303M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-304 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 โสตฯ ตะวันตก |
|
| 21 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 51-51-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นราวดี บัวขวัญ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 No 48-305M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-306 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 โสตฯ ตะวันออก |
|
| 22 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-402 | C | 53-52-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-49-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 58-402 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 23 | | พ. | 12:59-16:00 | no | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-205 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| 24 | | พฤ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นรเทพ ศักดิ์เพชร
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-402 |
|
| 25 | | พ. | 12:59-16:00 | 9-405 | C | 57-57-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 26 | | พ. | 08:59-12:00 | No 48-401 ห้องเก็บของพัสดุ | C | 52-50-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วนิดา เพ็ชร์ลมุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-48-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 58-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 58-403 |
|
| 27 | | พ. | 08:59-12:00 | 9-404 | C | 56-56-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อมรภัค ณ นคร
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 28 | | อ. | 12:59-16:00 | 58-403 | C | 50-46-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 | 50-46-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-206 จุลภาค(จีน) |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-403 บ. |
|
| 29 | | อ. | 08:59-12:00 | 62-409 | C | 55-55-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ฤทัยวรรณ บุญครองชีพ
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/1 |
|
| 30 | | อ. | 12:59-16:00 | 58-402 | C | 69-67-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ธวัชชัย ศรีพรงาม
|
| | | สำรองให้: | ปี 2 ขึ้นไป | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 5-402M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 5-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-405 ห้องเก็บของงานคลัง F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 No 48-406 ห้องเก็บของพัสดุ |
|
| 31 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-306 | C | 40-35-5 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี จิ๋วพัฒนกุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 50-0-50 50-35-15 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-201 สตูดิโอ |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 32 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-404 | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รักษิณา หยดย้อย รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี จิ๋วพัฒนกุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 50-0-50 50-40-10 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-202 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-322 |
|
| 33 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-303 | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี จิ๋วพัฒนกุล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 50-0-50 50-40-10 50-0-50 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-203 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 66-621 |
|
| 34 | | พ. | 12:59-16:00 | 68-223 ป.ตรี | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รักษิณา หยดย้อย
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 34-34-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ส.ค. 2560 เวลา 13:00 - 14:45 4/2-204 ชั่วคราว |
| | | สอบปลายภาค: | F9 ต.ค. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-404 บ. |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 08:59-12:00 | 2-109 | C | 60-33-27 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 595702 : เทคโนโลยีอุตสาหกรรม(เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม) ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 33-29-4 15-3-12 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 70-64-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593335 : การพัฒนาชุมชน(ยุทธศาสตร์การพัฒนาท้องถิ่น) การพัฒนาชุมชน(การจัดการองค์กรชุมชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 593334 : การพัฒนาชุมชน(การจัดการองค์กรชุมชน) บัญชี(เทียบโอน พฐ 58) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 581 กลุ่ม 5831001B : บัญชี(เทียบโอน พฐ 58) ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 29-25-4 29-26-3 12-7-5 19-2-17 19-3-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 03 | | อา. | 08:59-12:00 | 2-109 | C | 60-57-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5931101C : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5931101B : รัฐประศาสนศาสตร์ รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 5931101A : รัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 2 ชั้นปี 3 | 25-20-5 24-4-20 35-31-4 8-2-6 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 พ.ย. 2560 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา (ค่ายเสนาณรงค์) |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 65-63-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 591 กลุ่ม 59311018 : รัฐประศาสนศาสตร์ | 65-1-64 |
|