| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 37-36-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วัชรินทร์ สายน้ำใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 676715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 37-36-1 |
|
| 04 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 83-81-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วัชรินทร์ สายน้ำใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 676714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 676714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 43-41-2 40-40-0 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 54-0-54 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 675714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 675715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 21-0-21 33-0-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 NO |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 8-105 บ. | C | 60-58-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674101 : ภาษาไทย ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674102 : ภาษาอังกฤษ | 29-29-0 30-29-1 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:00 | 8-105 บ. | C | 53-50-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674110 : สังคมศึกษา สุขภาพและความงาม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674289 : สุขภาพและความงาม | 29-28-1 24-22-2 |
|
| 05 | | อ. | 07:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | 9-9-0 | |
| | | พ. | 09:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 9-0-9 |
|
| 06 | | อ. | 07:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | 13-12-1 | |
| | | พ. | 09:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 13-0-13 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 8-103 บ. | C | 53-53-0 | |
| | | อาจารย์: | นายธีระพงค์ คงเกื้อ ดร.ปิยธิดา บุญสนอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674148A : วิทยาศาสตร์ทั่วไป วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674148B : วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 27-27-0 26-26-0 |
|
| 08 | | พ. | 12:59-16:00 | 8-105 บ. | C | 44-43-1 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674186 : การศึกษาปฐมวัย เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674240 : เกษตรศาสตร์ | 27-27-0 17-16-1 |
|
| 09 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-604 บ. | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.วัชรินทร์ สายน้ำใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 676715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เกษตรศาสตร์ (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 678240 : เกษตรศาสตร์ (เทียบโอน) | 36-36-0 6-6-0 |
|