| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 26-0-26 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน |
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664806 : การออกแบบ | 26-0-26 |
|
| 02 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 32-32-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวธนพร อิสระทะ นางสาวยุพดี อินทสร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674910B : เทคโนโลยีการผลิต | 32-32-0 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-308 บ.Com | C | 36-32-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674910A : เทคโนโลยีการผลิต | 36-32-4 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-403 บ.สวล | C | 32-27-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ดร.ปิยธิดา บุญสนอง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ | 32-27-5 |
|
| 05 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 43-41-2 | |
| | | อาจารย์: | นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ | 43-41-2 |
|
| 06 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-404 บ.สวล | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 42-42-0 |
|
| 07 | | พ. | 07:59-10:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | 11-11-0 | |
| | | พฤ. | 07:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 11-0-11 |
|
| 08 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-406 บ.สวล | C | 31-28-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674211 : ภูมิสารสนเทศ | 31-28-3 |
|
| 09 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-303 | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี นางสาวธนพร อิสระทะ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 40-40-0 |
|
| 10 | | จ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 42-40-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร นายสกรรจ์ รอดคล้าย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 42-40-2 |
|
| 11 | | อ. | 07:59-12:00 | 74-601 บ. | C | 42-42-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พลพัฒน์ รวมเจริญ ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 42-42-0 |
|
| 12 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา ดร.เกศินี บุญช่วย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 43-42-1 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-17:00 | 8-103 บ. | C | 44-42-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ดร.จิตรวี เชยชม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6741106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 43-42-1 |
|
| 14 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 34-31-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จิตรวี เชยชม ดร.เกศินี บุญช่วย |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674338B : สวัสดิการสังคม | 34-31-3 |
|
| 15 | | พ. | 07:59-12:00 | การยาง 1 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พลพัฒน์ รวมเจริญ |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674338A : สวัสดิการสังคม | 40-34-6 |
|
| 16 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-406 บ.สวล | C | 25-21-4 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง นางสาวยุพดี อินทสร |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674805 : ทัศนศิลป์ | 21-21-0 |
|
| 17 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ดร.จิตรวี เชยชม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674301 : ภาษาไทย | 46-45-1 |
|
| 18 | | จ. | 07:59-12:00 | 8-103 บ. | C | 51-48-3 | |
| | | พ. | 07:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | |
| | | อาจารย์: | นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664722 : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | 49-48-1 |
| | | -: | เรียน 8 สัปดาห์แรก |
|
| 19 | | จ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 30-28-2 | |
| | | อาจารย์: | นายธีระพงค์ คงเกื้อ นางสาวยุพดี อินทสร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664254 : คณิตศาสตร์ | 30-28-2 |
|
| 20 | | พ. | 07:59-12:00 | 72-202 บ. | C | 35-28-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุชีวรรณ ยอยรู้รอบ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน | 27-25-2 6-3-3 |
|
| 21 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 42-38-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 32-30-2 10-8-2 |
|
| 22 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 43-34-9 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร | 32-25-7 11-9-2 |
|
| 23 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 36-35-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 36-35-1 |
|
| 24 | | พ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 38-35-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ ดร.ปิยธิดา บุญสนอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ | 24-22-2 14-13-1 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 52-19-33 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร นายธีรพล บัวทอง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 663305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6732002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6792002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) | 23-19-4 16-0-16 13-0-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 NO |
|
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 0-0-0 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 679419 : การตลาด (เทียบโอน) | 0-0-0 |
|