| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 12:59-16:00 | 62-404 | C | 46-40-6 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664602 : พัฒนาธุรกิจ เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 11-10-1 17-14-3 18-16-2 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-16:00 | 73-608+609 บ.เคมี | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นรเทพ ศักดิ์เพชร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413D : การจัดการ | 29-28-1 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 10-301 บ. | C | 32-30-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413C : การจัดการ | 32-30-2 |
|
| 05 | | จ. | 12:59-16:00 | 73-408 บ.สวล | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413A : การจัดการ | 31-30-1 |
|
| 06 | | ศ. | 12:59-16:00 | 62-410 | C | 50-49-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ | 40-39-1 10-10-0 |
|
| 07 | | ศ. | 08:59-12:00 | 58/2-401 บ. | C | 58-1-57 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674807 : นาฏศิลป์และการแสดง ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 29-0-29 29-1-28 |
|
| 08 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-411 บ. | C | 46-45-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674301 : ภาษาไทย | 46-45-1 |
|
| 11 | | ศ. | 12:59-16:00 | 73-404 บ.สวล | C | 42-35-7 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 17-14-3 25-21-4 |
|
| 12 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-602 บ. | C | 25-25-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นรเทพ ศักดิ์เพชร |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 25-25-0 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:00 | 73-608+609 บ.เคมี | C | 26-26-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นรเทพ ศักดิ์เพชร |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 26-26-0 |
|
| 15 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-502 บ. | C | 40-28-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338B : สวัสดิการสังคม | 40-28-12 |
|
| 14 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-404 | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338A : สวัสดิการสังคม | 43-42-1 |
|
| 16 | | อ. | 12:59-16:00 | 73-309 บ.Com | C | 33-25-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 33-25-8 |
|
| 18 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-104 | C | 32-26-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 32-26-6 |
|
| 19 | | พ. | 12:59-16:00 | 9-101 | C | 32-27-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 32-27-5 |
|
| 20 | | อ. | 13:59-17:00 | 9-303 | C | 36-29-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 36-29-7 |
|
| 21 | | ศ. | 08:59-12:00 | 73-403 บ.สวล | C | 36-33-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664237 : ชีววิทยา | 36-33-3 |
|
| 17 | | พ. | 08:59-12:00 | 74-603 บ. | C | 42-35-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ | 25-20-5 7-5-2 10-10-0 |
|
| 09 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 10-301 บ. | C | 50-41-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ | 29-25-4 7-5-2 11-11-0 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 48-503 | C | 53-0-53 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6732002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6792002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี รุ่น 661 กลุ่ม 665714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 16-0-16 15-0-15 18-0-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 พ.ย. 2567 เวลา 08:30 - 10:30 NO |
|