| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 5-402 | C | 25-0-25 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Ngachonpam Horam |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 665715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 25-0-25 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 NO |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-302 | C | 68-21-47 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664805 : ทัศนศิลป์ นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664807 : นาฏศิลป์และการแสดง การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641304 : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร | 13-8-5 16-5-11 29-0-29 10-8-2 |
|
| 02 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-403 | C | 64-61-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน | 11-9-2 28-27-1 25-25-0 |
|
| 03 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 80-65-15 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664602 : พัฒนาธุรกิจ นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน | 17-14-3 29-27-2 25-24-1 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 65-55-10 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 43-40-3 16-15-1 |
|
| 05 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 11-11-0 | |
| | | อ. | 12:59-15:00 | 9-102 | C | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 11-0-11 |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 68-65-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001D : การบัญชี การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410A : การตลาด การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน | 32-29-3 22-22-0 14-14-0 |
|
| 07 | | พ. | 12:59-16:00 | 58/2-405 บ. | C | 56-40-16 | |
| | | อาจารย์: | นางมณี อินทพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410B : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410A : การตลาด | 35-30-5 21-9-12 |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 60-60-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวฑิตฐิตา สินรักษา |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน | 60-60-0 |
|
| 09 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | 51-48-3 | |
| | | พ. | 12:59-16:00 | 62-409 | C | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664722 : เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ | 51-48-3 |
| | | -: | เรียน 8 สัปดาห์แรก |
|
| 10 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-301 บ. | C | 50-24-26 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001C : การบัญชี | 26-20-6 24-4-20 |
|
| 11 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 62-57-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศุภรวินท์ ปรุงเสริม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654910 : เทคโนโลยีการผลิต คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664254 : คณิตศาสตร์ ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664211 : ภูมิสารสนเทศ | 17-16-1 30-28-2 14-13-1 |
|
| 12 | | พ. | 08:59-12:00 | 3-402 | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวฑิตฐิตา สินรักษา |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338B : สวัสดิการสังคม วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40-28-12 16-16-0 |
|
| 13 | | ศ. | 08:59-12:00 | 2-303 | C | 59-53-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338A : สวัสดิการสังคม วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 43-40-3 16-13-3 |
|
| 14 | | จ. | 12:59-16:00 | 2-303 | C | 60-56-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Ngachonpam Horam |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 674342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ | 36-34-2 24-22-2 |
|
| 15 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 59-58-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อุรารัตน์ ปานรอด |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน | 59-58-1 |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 10-202 บ. | C | 57-52-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณับปราณ เตียวสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 27-27-0 30-25-5 |
|
| 17 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 52-49-3 | |
| | | อาจารย์: | MISSHAZIAN GARCIA |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001C : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 24-24-0 2-2-0 26-23-3 |
|
| 18 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-302 | C | 61-57-4 | |
| | | อาจารย์: | MISSHAZIAN GARCIA |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001B : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 37-34-3 23-23-0 |
|
| 19 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 65-50-15 | |
| | | อาจารย์: | MISSHAZIAN GARCIA |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 27-26-1 24-23-1 14-1-13 |
|
| 20 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 10-302 บ. | C | 53-39-14 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Ngachonpam Horam |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 25-24-1 28-15-13 |
|
| 21 | | พ. | 08:59-12:00 | 10-202 บ. | C | 56-56-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณับปราณ เตียวสกุล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6642002 : สาธารณสุขชุมชน วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา | 53-53-0 4-3-1 |
|
| 22 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 51-45-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ณัฏฐิกา บุญรัศมี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664255 : เคมี ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664237 : ชีววิทยา | 15-12-3 36-33-3 |
|
| 23 | | ศ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 201 | C | 8-2-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.อรรณพ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6743404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 2-0-2 6-2-4 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 02 | | ไม่มีข้อมูล | 6-0-6 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6731001 : บัญชี | 6-0-6 |
|
| 03 | | ไม่มีข้อมูล | 4-0-4 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | บัญชี (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 6791001 : บัญชี (เทียบโอน) | 4-0-4 |
|
| 04 | | ไม่มีข้อมูล | 0-0-0 | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 679419 : การตลาด (เทียบโอน) | 0-0-0 |
|