| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-16:00 | 73-310 บ.Com | C | 70-56-14 | |
| | | ส. | 10:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี รุ่น 661 กลุ่ม 6692002 : | 14-13-1 27-24-3 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 มี.ค. 2567 เวลา 10:45 - 12:45 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | อ. | 12:59-17:00 | 8-103 บ. | C | 50-45-5 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 30-28-2 18-15-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 02 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 37-33-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664294 : วิทยาศาสตร์ประยุกต์เชิงอุตสาหกรรม (เทคโนโลยียางและพอลิเมอร์) | 28-26-2 9-7-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-401 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-401 บ. |
|
| 03 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 37-35-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน นางสาวยุพดี อินทสร
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664237 : ชีววิทยา | 37-35-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-402 บ. |
|
| 04 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 8-103 บ. | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6642002 : สาธารณสุขชุมชน | 55-54-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-402 |
|
| 05 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-308 บ.Com | C | 36-31-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ นางสาวณฐวรท บุญรัตนา
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 36-31-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-411 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-411 บ. |
|
| 06 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-403 บ.สวล | C | 49-43-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654805 : ทัศนศิลป์ | 33-31-2 15-11-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 07 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 45-42-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664721 : เทคโนโลยีการผลิตพืช | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 08 | | จ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 48-17-31 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ นายสกรรจ์ รอดคล้าย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 21-16-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-624 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-624 |
|
| 09 | | ศ. | 07:59-12:00 | 73-403 บ.สวล | C | 40-32-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ทุกชั้นปี | 39-30-9 9-1-8 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-502 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-502 บ. |
|
| 10 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 51-43-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว ดร.ปิยธิดา บุญสนอง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 31-25-6 20-18-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-503 |
|
| 11 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 49-26-23 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว นางสาวณฐวรท บุญรัตนา
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664255 : เคมี | 31-26-5 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-505 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-505 บ. |
|
| 12 | | พ. | 12:59-17:00 | 2-302 | C | 67-59-8 | |
| | | อาจารย์: | นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 30-26-4 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 5-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-401 |
|
| 13 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 30-26-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 30-26-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-405 บ. |
|
| 14 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 31-29-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-509 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-509 บ. |
|
| 15 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-404 บ.สวล | C | 40-33-7 | |
| | | อาจารย์: | นายสานิตย์ ฤทธิเดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 74-511 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-511 บ. |
|
| 16 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 41-38-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001B : การบัญชี | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-401 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-401 บ. |
|
| 17 | | ศ. | 12:59-17:00 | 73-403 บ.สวล | C | 46-41-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001C : การบัญชี | 38-35-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-409 |
|
| 18 | | พ. | 12:59-17:00 | 73-310 บ.Com | C | 81-69-12 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยธิดา บุญสนอง นายสกรรจ์ รอดคล้าย
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ทุกชั้นปี เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664255 : เคมี | 31-26-5 31-26-5 1-1-0 16-9-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 72-203 บ.M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 72-202 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-202 บ. F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-203 บ. |
|
| 19 | | พ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 35-32-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร ดร.สุชีวรรณ ยอยรู้รอบ
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413A : การจัดการ | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 62-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-405 |
|
| 20 | | พ. | 12:59-17:00 | 74-401 บ. | C | 38-32-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413B : การจัดการ | 35-32-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 62-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-404 |
|
| 21 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 78-63-15 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413C : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664413D : การจัดการ | 35-32-3 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 22 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 38-35-3 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001D : การบัญชี | 37-34-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-406 |
|
| 23 | | ศ. | 07:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | 14-14-0 | |
| | | ศ. | 12:59-17:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 14-14-0 |
|
| 24 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 55-53-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664301 : ภาษาไทย | 55-53-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 25 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 42-35-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสุกานดา จันทวี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวรรณ สิงควานนท์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 42-35-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-412 |
|
| 26 | | จ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 43-42-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.สุชีวรรณ ยอยรู้รอบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวรรณ สิงควานนท์
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664338B : สวัสดิการสังคม | 43-42-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-222 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 27 | | จ. | 12:59-17:00 | ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) | C | 48-44-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410A : การตลาด | 48-44-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-322 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 28 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 49-42-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยธิดา บุญสนอง นายสกรรจ์ รอดคล้าย
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664410B : การตลาด | 48-40-8 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 29 | | พ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 54-53-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ | 54-53-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 5-404 |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-404 |
|
| 30 | | พ. | 07:59-12:00 | ศ.ภาษา 2 (ชั้น3) | C | 30-19-11 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์
|
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664602 : พัฒนาธุรกิจ | 30-19-11 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ม.ค. 2567 เวลา 14:50 - 16:35 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F5 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-404 บ. |
|