| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 07:59-11:00 | 48-403 | C | 41-37-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 655714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 14-13-1 27-24-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6642002 : สาธารณสุขชุมชน | 55-54-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-501 บ. 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-502 บ. |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 73-404 บ.สวล | C | 37-35-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 30-28-2 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-401 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-404 | C | 49-45-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664254 : คณิตศาสตร์ อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ | 34-31-3 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-402 บ. |
|
| 04 | | ศ. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง | 19-18-1 22-21-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-401 บ. |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 53-50-3 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664211 : ภูมิสารสนเทศ | 33-31-2 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 06 | | ศ. | 12:59-16:00 | 2-101 | C | 36-35-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664806 : การออกแบบ เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร | 28-27-1 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-401 บ. |
|
| 07 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-403 | C | 45-38-7 | |
| | | อาจารย์: | ดร.โชติกา รติชลิยกุล |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664808 : ดนตรีไทยและดนตรีพื้นบ้าน ทุกชั้นปี | 39-30-9 6-5-1 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-412 |
|
| 08 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-403 | C | 46-36-10 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 43-35-8 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-410 |
|
| 09 | | ศ. | 12:59-16:00 | 2-302 | C | 48-43-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654910 : เทคโนโลยีการผลิต | 30-26-4 17-16-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 10 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-405 | C | 49-43-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664805 : ทัศนศิลป์ | 30-30-0 19-13-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-303 |
|
| 11 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 58/2-403 บ. | C | 62-52-10 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408C : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664408D : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 30-24-6 31-28-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-402 F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-403 |
|
| 13 | | จ. | 12:59-16:00 | 73-310 บ.Com | C | 59-55-4 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001B : การบัญชี | 40-36-4 19-19-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 15 | | พ. | 08:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 58-50-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001C : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001B : การบัญชี | 38-32-6 20-18-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-322 |
|
| 16 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-402 | C | 52-51-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 31-30-1 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-623 F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-622 |
|
| 17 | | จ. | 08:59-12:00 | 73-408 บ.สวล | C | 55-47-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6442002 : สาธารณสุขชุมชน | 31-23-8 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-405 บ. |
|
| 18 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 66-324 | C | 10-10-0 | |
| | | ศ. | 12:59-15:00 | 9-101 | C | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 |
|
| 19 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-511 บ. | C | 40-32-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001D : การบัญชี | 37-32-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-402 |
|
| 20 | | พ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 12-12-0 | |
| | | พ. | 12:59-15:00 | 9-101 | C | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 12-12-0 |
|
| 21 | | พ. | 12:59-16:00 | 8-306 ป. | C | 48-45-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505A : นิเทศศาสตร์ | 48-45-3 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-403 บ. |
|
| 22 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-403 | C | 45-39-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ | 45-39-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-621 |
|
| 23 | | จ. | 08:59-12:00 | 9-404 | C | 54-53-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664302 : ภาษาอังกฤษ | 54-53-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-304 F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-305 |
|
| 24 | | จ. | 08:59-12:00 | 58/2-402 บ. | C | 41-34-7 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 41-34-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-306 |
|
| 25 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-306 | C | 41-40-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 41-40-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-403 |
|
| 26 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 67-66-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) สาธารณสุขชุมชน ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6442002 : สาธารณสุขชุมชน | 42-41-1 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-401 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-411 บ. | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 41-39-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-402 |
|
| 28 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-511 บ. | C | 40-36-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-302 |
|
| 29 | | ศ. | 12:59-16:00 | 73-310 บ.Com | C | 64-60-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน | 64-60-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-202 บ. F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-201 บ. |
|
| 30 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 67-60-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน | 67-60-7 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-405 F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-404 |
|
| 31 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 42-40-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 42-40-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 32 | | จ. | 08:59-12:00 | การยาง 1 | C | 45-42-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 41-40-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 33 | | อ. | 12:59-16:00 | 73-310 บ.Com | C | 70-65-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน | 68-63-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F4 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 5-404 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 03 | | อา. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 34-32-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6632002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6692002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) | 14-13-1 20-19-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|