| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 45-33-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 38-30-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-403 |
|
| 02 | | อ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 51-49-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 26-26-0 23-21-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-16:00 | 3-406 | C | 41-37-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 23-19-4 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-302 |
|
| 04 | | จ. | 12:59-16:00 | 62-408 | C | 39-39-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654297 : เทคโนโลยีชีวภาพ | 28-27-1 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-401 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-303 |
|
| 05 | | พ. | 08:59-12:00 | 9-303 | C | 36-30-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654255 : เคมี เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 11-9-2 25-21-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-404 |
|
| 06 | | พ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-405 บ. |
|
| 07 | | จ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 41-34-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 7-7-0 29-25-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-403 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-201 บ. |
|
| 08 | | อ. | 12:59-16:00 | 9-103 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช
|
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654602 : พัฒนาธุรกิจ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-404 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-404 บ. |
|
| 09 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 2-301 | C | 35-35-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654299 : เทคโนโลยีการเกษตรและอาหาร ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654211 : ภูมิสารสนเทศ | 8-8-0 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 72-202 บ. |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 34-31-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวตะวัน รัตนประเสริฐ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 33-30-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-405 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 2-303 | C | 47-22-25 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต ทุกชั้นปี | 19-18-1 25-2-23 25-0-25 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-406 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-406 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-404 | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 39-36-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-409 |
|
| 13 | | จ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) | C | 49-34-15 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654805 : ทัศนศิลป์ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410B : การตลาด | 15-10-5 26-18-8 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-407 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-407 |
|
| 14 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-303 | C | 40-35-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ ทุกชั้นปี | 36-31-5 6-1-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-410 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-408 |
|
| 15 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-304 | C | 42-34-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 33-28-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 62-408 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 74-411 บ. |
|
| 16 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-303 | C | 37-28-9 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 35-28-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 2-301 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 62-401 |
|
| 17 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-304 | C | 40-26-14 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410A : การตลาด | 38-23-15 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-221/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 2-301 |
|
| 18 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 53-50-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505A : นิเทศศาสตร์ | 53-50-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 19 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 49-41-8 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ศิริพานิช
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505B : นิเทศศาสตร์ นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 45-37-8 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 20 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 10-10-0 | |
| | | พ. | 14:59-17:00 | 66-324 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 |
| | | -: | เรียนแบบ Block |
|
| 21 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-403 | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวโสภิดา ขาวหนูนา
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654302 : ภาษาอังกฤษ | 50-50-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 66-621 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 22 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 70-69-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรวีร์ ปานนาค
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305A : การพัฒนาชุมชน | 70-69-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|
| 23 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-501 | C | 71-68-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน | 70-65-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| 24 | | พ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 305 | C | 3-2-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เสาวณี ทับเพชร
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 6343044 : การท่องเที่ยว | 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M10 ม.ค. 2567 เวลา 13:00 - 14:45 วข.สตูล (No)3 |
| | | สอบปลายภาค: | F7 มี.ค. 2567 เวลา 13:45 - 15:45 วข.สตูล 204 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 07:59-11:00 | 3-405 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 663305 : การพัฒนาชุมชน | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 02 | | ส. | 12:59-16:00 | 3-405 | C | 1-1-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอริศรา สุขขวัญ |
| | | สำรองให้: | รุ่น 621 กลุ่ม : | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|