| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พ. | 08:59-12:00 | 2-303 | C | 59-59-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664805 : ทัศนศิลป์ ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664237 : ชีววิทยา ทุกชั้นปี | 21-20-1 39-37-2 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-321/1 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/1 |
|
| 02 | | อ. | 12:59-16:00 | 2-303 | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี
|
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664602 : พัฒนาธุรกิจ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี | 28-26-2 26-26-0 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-305 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 66-321/2 |
|
| 03 | | พ. | 08:59-12:00 | 58/2-405 บ. | C | 67-66-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 67-66-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-321/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/1 |
|
| 04 | | อ. | 12:59-16:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 143-135-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305A : การพัฒนาชุมชน การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664305C : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 68-68-0 75-68-7 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-402 บ. 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-405 บ. 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-401 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-401 บ. 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-402 บ. 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 58/2-405 บ. |
|
| 05 | | พ. | 12:59-16:00 | 2-302 | C | 57-57-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6642002 : สาธารณสุขชุมชน คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ | 57-55-2 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-623 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 66-624 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 66-221/2 |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-102 | C | 29-28-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทุกชั้นปี | 28-27-1 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 62-402 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 52-48-4 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664505B : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 52-48-4 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-306 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 48-504 |
|
| 08 | | ศ. | 12:59-16:00 | 4-204 บ. | C | 46-44-2 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ ทุกชั้นปี | 45-43-2 3-1-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 3-406 |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-304 | C | 43-40-3 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664297 : เทคโนโลยีชีวภาพ ทุกชั้นปี | 23-20-3 20-20-0 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 68-314 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 3-405 |
|
| 11 | | พ. | 12:59-16:00 | 4-204 บ. | C | 40-40-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6641001A : การบัญชี | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-303 |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 3-404 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 3-404 | C | 30-10-20 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 6232002A : สาธารณสุขชุมชน (พฐ.62) ทุกชั้นปี รุ่น 641 กลุ่ม 6432002 : | 7-6-1 11-0-11 |
|