| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 04 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-509 บ. | C | 31-31-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 31-31-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-411 บ. |
|
| 05 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-514 บ. | C | 36-35-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 72-35-37 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-505 บ. |
|
| 06 | | ศ. | 08:59-12:00 | 9-304 | C | 60-56-4 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ทุกชั้นปี | 5-4-1 37-35-2 25-16-9 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/1 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-16:00 | 9-103 | C | 44-33-11 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี | 32-29-3 11-0-11 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-401 บ. |
|
| 02 | | พ. | 08:59-12:00 | 62-408 | C | 40-27-13 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทุกชั้นปี | 23-22-1 13-0-13 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-402 บ. |
|
| 03 | | พ. | 12:59-16:00 | วข.สตูล 308(ห้องสมุด) | C | 20-2-18 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ทวีสินธุ์ ตั้งเซ่ง |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6584164 : นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ทุกชั้นปี | 2-2-0 18-0-18 |
| | | -: | สอน นศ. วิทยาลัยนวัตกรรมฯ สตูล |
|
| 07 | | อ. | 08:59-12:00 | 62-401 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654717 : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ทุกชั้นปี | 34-30-4 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-509 บ. |
|
| 08 | | จ. | 08:59-12:00 | 2-306 | C | 51-50-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ ทุกชั้นปี | 27-26-1 24-23-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-222 |
|
| 10 | | ศ. | 07:59-11:00 | 74-603 บ. | C | 36-30-6 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654805 : ทัศนศิลป์ ทุกชั้นปี | 22-16-6 15-14-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-511 บ. |
|
| 11 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-602 บ. | C | 41-39-2 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 41-37-4 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-402 |
|
| 12 | | จ. | 08:59-12:00 | 74-313 บ. | C | 44-40-4 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 44-40-4 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-403 |
|
| 13 | | จ. | 08:59-12:00 | 73-403 บ.สวล | C | 44-39-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์หิรัญวดี สุวิบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี | 26-22-4 18-17-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-404 |
|
| 14 | | ศ. | 12:59-16:00 | 2-305 | C | 28-28-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 5-402 |
|
| 15 | | อ. | 08:59-12:00 | สำนักวิทยบริการฯ ชั้น 4 | C | 30-27-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ ทุกชั้นปี | 27-26-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 5-403 |
|
| 16 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-604 บ. | C | 60-49-11 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407C : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ทุกชั้นปี | 31-24-7 25-23-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 17 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-303 | C | 49-37-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664710 : เทคโนโลยีการจัดการผลิตภัณฑ์อาหาร ทุกชั้นปี | 33-25-8 16-11-5 12-0-12 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-405 |
|
| 18 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 9-302 | C | 33-31-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 33-29-4 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-401 |
|
| 19 | | อ. | 12:59-16:00 | 74-511 บ. | C | 49-48-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654255 : เคมี นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน เทคโนโลยีชีวภาพ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664297 : เทคโนโลยีชีวภาพ ทุกชั้นปี | 11-11-0 18-17-1 20-20-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-410 |
|
| 20 | | จ. | 12:59-16:00 | 2-303 | C | 57-56-1 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ไสว บัวแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664301 : ภาษาไทย ทุกชั้นปี | 57-56-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 21 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 70-35-35 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ดนตรีไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย ทุกชั้นปี | 40-32-8 3-3-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-402 |
|
| 22 | | อ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 71-66-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714C : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 40-39-1 31-27-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 5-401 |
|
| 09 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 71-59-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410A : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654410B : การตลาด ทุกชั้นปี | 41-33-8 30-26-4 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/2 |
|
| 23 | | จ. | 08:59-12:00 | 2-304 | C | 30-29-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654602 : พัฒนาธุรกิจ | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-404 |
|
| 24 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-302 | C | 74-56-18 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 29-28-1 45-30-15 18-0-18 |
| | | สอบปลายภาค: | F31 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|