| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | พฤ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 165-159-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664342 : อินโดนีเซีย-มาเลเซียศึกษาเพื่องานระหว่างประเทศ ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654211 : ภูมิสารสนเทศ เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715A : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 656715B : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 17-14-3 28-27-1 29-29-0 23-23-0 29-29-0 29-28-1 13-7-6 |
|
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 12:59-17:00 | 48-502 | C | 70-54-16 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 665714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 665715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 30-24-6 35-30-5 20-0-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 02 | | อ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 125-120-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มะลิ ประดิษฐแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654719 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์น้ำ) เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654910 : เทคโนโลยีการผลิต การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ทุกชั้นปี | 20-19-1 38-35-3 18-17-1 25-24-1 23-21-2 5-0-5 |
|
| 03 | | พ. | 12:59-17:00 | เรียนออนไลน์ | C | 150-138-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) การออกแบบ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644806 : การออกแบบ เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 666714C : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ทุกชั้นปี | 42-40-2 46-45-1 24-23-1 31-27-4 12-1-11 |
|
| 04 | | อ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 127-115-12 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เพชร รองพล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 44-40-4 43-41-2 40-33-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-403 F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-402 F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 3-404 |
|
| 05 | | ศ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 135-123-12 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม ทุกชั้นปี | 41-39-2 42-38-4 43-37-6 12-0-12 |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-403 บ. F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-401 บ. F30 ต.ค. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 58/2-402 บ. |
|
| 06 | | อ. | 07:59-12:00 | 9-102 | C | 13-12-1 | |
| | | อ. | 12:59-17:00 | 9-102 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งรังสิมา สัตยาไชย |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า ทุกชั้นปี | 13-0-13 1-0-1 |
| | | -: | สอนแบบ block course |
|
| 07 | | พ. | 07:59-12:00 | เรียนออนไลน์ | C | 140-128-12 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไหมไทย ไชยพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ทุกชั้นปี | 46-45-1 48-42-6 34-29-5 12-1-11 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 03 | | อา. | 07:59-12:00 | 48-402 | C | 60-44-16 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มณีนุช รองพล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 663305 : การพัฒนาชุมชน | 45-29-16 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 18 พ.ย. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|