| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 04 | | อา. | 15:59-19:00 | 48-504 | C | 70-54-16 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 665714 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 665715 : เทคโนโลยีไฟฟ้าอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 30-24-6 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 48-502 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-502 | C | 71-63-8 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส
|
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654211 : ภูมิสารสนเทศ วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ ทุกชั้นปี | 29-24-5 40-34-6 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-221/1 |
|
| 02 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-306 | C | 59-42-17 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505B : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 51-39-12 18-0-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 68-315 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-402 |
|
| 03 | | ศ. | 08:59-12:00 | 5-402 | C | 58-54-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนางลักษณ์ ขุนทอง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505A : นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 58-50-8 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-402 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-16:00 | โสตฯ ตะวันตก | C | 80-73-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 74-69-5 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-408M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-412 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 5-401 |
|
| 05 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-402 | C | 76-71-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสุจินต์ แก้วเกิด
|
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305A : การพัฒนาชุมชน ทุกชั้นปี | 75-69-6 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-509 บ.M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-511 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-511 บ. F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-509 บ. |
|
| 06 | | อ. | 12:59-16:00 | 8-103 บ. | C | 75-73-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กมลทิพย์ สังข์เกื้อ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654302 : ภาษาอังกฤษ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 664341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ทุกชั้นปี | 51-50-1 23-20-3 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-302M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 2-301 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 5-404 |
|
| 07 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 67-61-6 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชญา แก้วอุทัย
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ทุกชั้นปี | 36-29-7 35-30-5 6-0-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-404M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/1 |
|
| 08 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 57-54-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชญา แก้วอุทัย
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644254 : คณิตศาสตร์ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644298 : วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ทุกชั้นปี | 39-37-2 18-17-1 3-0-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 09 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-402 บ. | C | 66-64-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณทรัตน์จุฑา ไชยสวัสดิ์
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) เทคโนโลยีการผลิต ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต ทุกชั้นปี | 40-39-1 25-23-2 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-321/2 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-16:00 | 48-503 | C | 59-52-7 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วรรณนะ หนูหมื่น
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407A : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644407B : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ทุกชั้นปี | 33-28-5 26-24-2 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-403 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-403 |
|
| 11 | | พ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 65-55-10 | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วรรณนะ หนูหมื่น
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644237 : ชีววิทยา คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654286 : วิทยาศาสตร์สุขภาพและสปา ทุกชั้นปี | 34-28-6 23-20-3 8-7-1 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | M31 ส.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F26 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 12:59-16:00 | 48-504 | C | 60-47-13 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววรวรรณ สุขใส |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6632002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 6692002 : สาธารณสุขชุมชน (เทียบโอน) | 10-10-0 20-14-6 20-20-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 พ.ย. 2566 เวลา 13:45 - 15:45 48-501 |
|