| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 04 | | ส. | 12:59-17:00 | 48-501 | C | 56-55-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ นายธีระพงค์ คงเกื้อ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6532002 : สาธารณสุขชุมชน | 26-25-1 20-20-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-308 บ.Com | C | 48-40-8 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยธิดา บุญสนอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 46-40-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-405 |
|
| 02 | | พ. | 07:59-12:00 | วข.สตูล 206 | C | 20-16-4 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ ดร.จีรนันท์ แก้วมา
|
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว(เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6583404 : การท่องเที่ยว(เทียบโอน) การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6543404 : การท่องเที่ยว นวัตกรรมการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6544164 : นวัตกรรมการจัดการ นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6584164 : นวัตกรรมการจัดการ (เทียบโอน) | 12-11-1 1-1-0 2-2-0 2-2-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 วข.สตูล 204 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 วข.สตูล 205 |
|
| 03 | | อ. | 12:59-17:00 | 9-105 | C | 17-13-4 | |
| | | อ. | 07:59-12:00 | 9-105 | C | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยกุล จันทบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644415B : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 13-13-0 2-0-2 |
|
| 04 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 35-34-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราวรรณ สิงควานนท์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี | 35-34-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-404 |
|
| 05 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 44-38-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยธิดา บุญสนอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว
|
| | | สำรองให้: | พัฒนาธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654602 : พัฒนาธุรกิจ ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654341 : ประวัติศาสตร์เพื่อการสื่อสารสังคม | 34-31-3 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-412 |
|
| 06 | | จ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 53-49-4 | |
| | | อาจารย์: | นายธีระพงค์ คงเกื้อ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน | 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-501 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-501 |
|
| 07 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-403 บ.สวล | C | 35-30-5 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ นายจักสิทธิ์ โอฬาริกชาติ
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี | 35-30-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-405 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-405 |
|
| 08 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-308 บ.Com | C | 33-32-1 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์สารภี จุลแก้ว
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี | 33-32-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 3-406 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-402 |
|
| 09 | | พ. | 07:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 54-50-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.เกศินี บุญช่วย ดร.จิตรวี เชยชม
|
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 28-25-3 26-24-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-502 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-502 |
|
| 10 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-303 | C | 30-21-9 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศรัณยา เฮงสวัสดิ์ นางสุกานดา จันทวี
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413D : การจัดการ | 30-21-9 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 72-201 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-312 ป.โท |
|
| 11 | | พฤ. | 07:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 44-41-3 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล ดร.วันฉัตร ศิริสาร
|
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338B : สวัสดิการสังคม | 44-41-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-503 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 3-406 |
|
| 12 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 50-50-0 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม | 26-20-6 25-23-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 48-504 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-503 |
|
| 13 | | อ. | 12:59-17:00 | 74-603 บ. | C | 59-44-15 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ศิรฉัตร ทิพย์ศรี ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413C : การจัดการ วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 621 กลุ่ม 624906B : วิศวกรรมโลจิสติกส์ | 28-25-3 26-16-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-402 บ. |
|
| 14 | | พ. | 07:59-12:00 | 8-105 บ. | C | 31-30-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413B : การจัดการ | 30-29-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 68-315 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-622 |
|
| 15 | | อ. | 07:59-12:00 | 8-104 บ. | C | 29-29-0 | |
| | | อาจารย์: | นายธีรพล บัวทอง นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654413A : การจัดการ | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-401 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-623 |
|
| 16 | | จ. | 12:59-17:00 | 73-310 บ.Com | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง นางสาวยุพดี อินทสร
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654301 : ภาษาไทย | 48-46-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 17 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-406 บ.สวล | C | 38-35-3 | |
| | | อาจารย์: | นายภาณุกร ภูริปัญญานันท์ นายอดิศักดิ์ เด็นเพ็ชรหน๋อง
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 38-35-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-310 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-313 บ. |
|
| 18 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-310 บ.Com | C | 42-37-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร ดร.เกศินี บุญช่วย
|
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 42-37-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-401 บ. |
|
| 19 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-309 บ.Com | C | 31-29-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวยุพดี อินทสร ผู้ช่วยศาสตราจารย์สายใจ เพชรคงทอง
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 72-202 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-205 ป.ตรี |
|
| 20 | | จ. | 07:59-12:00 | 74-601 บ. | C | 51-46-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวเยาวลักษณ์ เตี้ยนวน นางสุกานดา จันทวี
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654906A : วิศวกรรมโลจิสติกส์ สวัสดิการสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654338A : สวัสดิการสังคม | 28-27-1 20-17-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 no |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 48-504 |
|
| 21 | | พ. | 12:59-17:00 | 48-403 | C | 40-34-6 | |
| | | อาจารย์: | ดร.มุจลินทร์ ผลกล้า นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 72-203 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-401 บ. |
|
| 22 | | จ. | 07:59-12:00 | 62-412 | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | นายพัฒนะ วรรณวิไล นายธีรพล บัวทอง
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654237 : ชีววิทยา นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654720 : นวัตกรรมการเกษตรเพื่อความยั่งยืน | 34-30-4 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-505 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-403 บ. |
|
| 23 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-310 บ.Com | C | 51-51-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิกุล สมจิตต์ นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295A : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654295B : เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 26-26-0 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 62-409 |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 no |
|
| 24 | | อ. | 12:59-17:00 | 73-307 บ.Com | C | 43-40-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวธนพร อิสระทะ ดร.เกศินี บุญช่วย
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654234 : วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 43-40-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-402 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-313 ป.โท |
|
| 25 | | จ. | 12:59-17:00 | 74-604 บ. | C | 40-39-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน
|
| | | สำรองให้: | ดุริยางคศิลป์ตะวันตก ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6441304 : ดุริยางคศิลป์ตะวันตก | 40-39-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-401 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 68-314 ป.ตรี |
|
| 26 | | พ. | 12:59-17:00 | 58/2-403 บ. | C | 42-38-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.จีราพัชร์ พลอยนิลเพชร นายสกรรจ์ รอดคล้าย
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644807 : นาฏศิลป์และการแสดง ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644805 : ทัศนศิลป์ ดนตรีไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654802 : ดนตรีไทย | 21-21-0 16-14-2 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-506 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 62-410 |
|
| 27 | | อ. | 12:59-17:00 | 8-103 บ. | C | 48-47-1 | |
| | | อาจารย์: | นายสานิตย์ ฤทธิเดช นายพัฒนะ วรรณวิไล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644302 : ภาษาอังกฤษ | 48-47-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 58/2-405 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 58/2-405 บ. |
|
| 28 | | พ. | 12:59-17:00 | 73-308 บ.Com | C | 30-28-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน นางสาวยุพดี อินทสร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717B : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 68-206 ป.ตรี |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 74-402 บ. |
|
| 29 | | อ. | 07:59-12:00 | 73-309 บ.Com | C | 38-37-1 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณ์วรา รัตนโอภาส นางสาวธนพร อิสระทะ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644717A : เทคโนโลยีการเกษตร(เทคโนโลยีการผลิตพืช) | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M2 ก.พ. 2566 เวลา 08:30 - 10:15 74-501 บ. |
| | | สอบปลายภาค: | F27 มี.ค. 2566 เวลา 08:30 - 10:30 66-322 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | ส. | 07:59-12:00 | 73-328 L.com | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | นายสกรรจ์ รอดคล้าย นายธีระพงค์ คงเกื้อ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 653305 : การพัฒนาชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6492002 : สาธารณสุขชุมชน สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6432002 : สาธารณสุขชุมชน | 21-17-4 19-19-0 11-10-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 เม.ย. 2566 เวลา 10:45 - 12:45 no |
|