| มหาวิทยาลัยราชภัฏสงขลา |
| ปริญญาตรี 2 ปี ภาคกศ.บป. |
| 02 | | อา. | 14:59-18:00 | 48-501 | C | 27-26-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714B : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 26-25-1 |
|
| 03 | | อา. | 16:59-20:00 | 48-502 | C | 40-28-12 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุปราณี ชอบแต่ง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 645714A : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม (ต่อเนื่อง) | 20-20-0 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคปกติ |
| 01 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 48-34-14 | |
| | | อาจารย์: | นายสิทธิพร ศรีผ่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654339 : ภาษาอังกฤษเพื่อธุรกิจบริการ | 46-34-12 |
|
| 02 | | ศ. | 08:59-12:00 | 74-502 บ. | C | 43-39-4 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654713 : เทคโนโลยีอุตสาหการ | 43-39-4 |
|
| 03 | | จ. | 12:59-16:00 | 48-303 | C | 33-30-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภารดา อุทโท |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654718 : เทคโนโลยีการเกษตร(การผลิตสัตว์) | 33-29-4 |
|
| 04 | | พ. | 12:59-16:00 | 74-411 บ. | C | 44-43-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 43-42-1 |
|
| 05 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-502 | C | 45-45-0 | |
| | | อาจารย์: | ดร.กัลย์วดี เรืองเดช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541106A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การบริหารงานยุติธรรมและกฎหมาย) | 45-45-0 |
|
| 06 | | จ. | 08:59-12:00 | ศ.ภาษา 3 (ชั้น3) | C | 45-43-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107B : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 45-43-2 |
|
| 07 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 74-501 บ. | C | 45-44-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541107A : รัฐประศาสนศาสตร์ (การจัดการปกครองท้องถิ่น) | 45-44-1 |
|
| 08 | | จ. | 12:59-16:00 | 3-402 | C | 43-40-3 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวอรทัย ไพยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105B : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 43-40-3 |
|
| 09 | | พ. | 09:59-12:00 | 66-323 | C | 10-10-0 | |
| | | พ. | 12:59-17:00 | 9-105 | C | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการนวัตกรรมการค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654415A : การจัดการนวัตกรรมการค้า | 10-10-0 |
|
| 10 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 65-58-7 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวนันทยา ศรีวารินทร์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001A : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001D : การบัญชี | 35-30-5 30-28-2 |
|
| 11 | | อ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 63-58-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505B : นิเทศศาสตร์ | 63-56-7 |
|
| 12 | | พฤ. | 08:59-12:00 | 48-501 | C | 67-65-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาววัชราภรณ์ พัทคัน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654505A : นิเทศศาสตร์ | 60-57-3 |
|
| 13 | | อ. | 12:59-16:00 | no | C | 68-64-4 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001B : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541001C : การบัญชี | 33-32-1 35-32-3 |
|
| 14 | | จ. | 08:59-12:00 | 48-504 | C | 77-75-2 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305B : การพัฒนาชุมชน | 77-75-2 |
|
| 15 | | จ. | 12:59-16:00 | no | C | 78-75-3 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654305A : การพัฒนาชุมชน | 78-75-3 |
|
| 16 | | อ. | 08:59-12:00 | 9-403 | C | 54-49-5 | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิรัญญา บุญติ้น |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201A : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541201B : การจัดการอุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 28-25-3 26-24-2 |
|
| 17 | | อ. | 08:59-12:00 | 3-406 | C | 43-43-0 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6541105A : รัฐประศาสนศาสตร์ (นโยบายสาธารณะและนวัตกรรมทางการบริหาร) | 43-43-0 |
|
| 18 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-503 | C | 55-54-1 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654302 : ภาษาอังกฤษ | 53-52-1 |
|
| 19 | | ศ. | 08:59-12:00 | 48-304 | C | 38-35-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408B : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 38-35-3 |
|
| 20 | | ศ. | 12:59-16:00 | 48-402 | C | 42-39-3 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654408A : การบริหารทรัพยากรมนุษย์ | 42-39-3 |
|
| 21 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-501 บ. | C | 48-46-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6542002 : สาธารณสุขชุมชน | 48-46-2 |
|
| 22 | | พ. | 08:59-12:00 | 73-307 บ.Com | C | 38-36-2 | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.คันธมาทน์ กาญจนภูมิ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654254 : คณิตศาสตร์ | 38-36-2 |
|
| 23 | | อ. | 12:59-16:00 | 73-403 บ.สวล | C | 52-47-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวณฐวรท บุญรัตนา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410B : การตลาด คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 654296 : คหกรรมศาสตร์ (อาหารและโภชนาการ) | 27-25-2 25-22-3 |
|
| 24 | | อ. | 08:59-12:00 | 74-401 บ. | C | 34-29-5 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวทิวาพร จันทร์แก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644410A : การตลาด | 34-29-5 |
|
| 25 | | อ. | 08:59-12:00 | การยาง 1 | C | 42-41-1 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338B : สวัสดิการสังคม | 42-41-1 |
|
| 26 | | ศ. | 08:59-12:00 | 3-405 | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อติวิชญ์ มิตรงาม |
| | | สำรองให้: | สวัสดิการสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644338A : สวัสดิการสังคม | 50-48-2 |
|
| 27 | | จ. | 12:59-16:00 | 74-401 บ. | C | 50-48-2 | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชุลีพร ทวีศรี |
| | | สำรองให้: | การออกแบบ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644806 : การออกแบบ เทคโนโลยีการผลิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 644910 : เทคโนโลยีการผลิต | 25-24-1 25-24-1 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี ภาคกศ.บป. |
| 01 | | อา. | 07:59-11:00 | 74-501 บ. | C | 11-10-1 | |
| | | อาจารย์: | นางหทัยกาญจน์ วิริยะสมบัติ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6432002 : สาธารณสุขชุมชน | 11-10-1 |
|